Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 itakua sivyo ndivyo!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by adil_abdallah, Mar 23, 2012.

  1. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa inayoendelea arumeru ni ishara mbaya ya mwaka 2015....japokua inaeleweka wa kuchukua nchii,ila uchumi,usalama wa raia na mali zao zitakua hatarina
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Well said mkuu, matatizo yote haya bado mawaziri wanashinda Arumeru wakati watu wa chama wapo, ina maana hawawaamini? kweli tutapiga hatua kweli?
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana 2amke wakati ndo huu
     
  4. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo point..... kwa hiyo ccm hawaaminiani? mbona akina mkama wapo? akina chligani, akina nape na wengine wengi, ina maada bado tu haitoshi hata mawaziri na manaibu wao kushinda arumeru? AIBU kubwa kwa chama cha Mapunguani na Sirikali yao.......
     
  5. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya maneno yanayosemwa kwenye kampeni na wagombea,ni tofauti na majukumu walio pewa na wakubwa wao endapo wakipita wakayafanye....wakisha pita wanaambiwa"mzee uliyo yasema kwenye kampeni futa akili,shika faili letu na utekeleze yalio andikwa"...
     
Loading...