Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2012 tuanze na haya au mnasemaje wakuu ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Dec 31, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2012 nadhani sasa ni mwaka mpya wa changes .Siku zote wakuu ninachukizwa na neno hili la mtu kuitwa Mheshimiwa .Yaani tunaacha kumwita Ndugu mbunge Regia tunamwita Mheshimiwa .Sipendi tena nasema nimekerwa , nimekereka ninakerwa hata sasa .Watu kama Mnyinga , Mbowe , Regia ,Lema , mnaweza kuuliza huko Bungeni kwenu kama itawezekana kufuata nyayo za Mwalimu ili kuleta usawa mbele ya jamii kwa kusisitiza kumwita JK ndugu Rais badala ya Mh.Rais au Mh.Mbunge na badala yake iwe ndugu Mbunge , ndugu Spika nk ?

    Wewe unasemaje mwana JF ?
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu mwanaJF
    Imetulia
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawafai kuitwa waheshimiwa; hakuna chochote cha heshima wanayotufanyia

    Nafikiri siyo ndugu wangeitwa " makupe wa wananchi" maana ukweli ni kwamba tunawalipa sana halafu wanatunyonya sana kupita watu wengine wote tunaotegemea service zao kama walimu, hakimu nk.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo nao ni mtazamo Mnyinga ndo nani?
     
  5. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa tafsiri yangu.UNAWEZA KUNUNUA CHEO, LAKINI HUWEZI KUNUNUA HESHIMA.
    Hivyo kama asilimia kubwa wanashinda uchaguzi kwa mbinu chafu,hila na udanganyifu.basi ni dhahiri kwamba hawa wanakuwa si waheshimiwa bali 'WAISHIWA'
     
  6. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli sijui kwa nini wanapenda kutukuzwa hivyo... Hakuna chochote kinachowapa haki ya kuitwa waheshimiwa...
     
  7. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imeshiba " mh. Mwana jf"
     
Loading...