Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2012 no obama yes we cain!!!

Discussion in 'International Forum' started by KIM KARDASH, Oct 28, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimekua nikifuatilia kwa karibu mchakato wa kumpata mgombea urais wa marekani kwa tikiti ya chama cha republican katika uchaguzi katika uchaguzi wa marekani utakaofanyika takriban miezi minane kutoka sasa yani mwaka kesho 2012,mpaka naingia mtamboni muda huu mgombea pekee mweusi wa urais kupitia Republican muuza pizza maarufu ambae hakuwahi kuwa mwanasiasa kabla bwana HERMAN CAIN ndio anaongoza katika kura za maoni akiwa na asilimia 24% akifuatiwa na mwanasiasa na mfanyabiashara tajiri gavana Massachusetts 2003-2007 bwana MITT ROMNEY ambae ana asilimia 20%,Kama mambo yataendelea kuwa hivi upo uwezekano mkubwa wa mweusi Herman Cain kupambana na mweusi Barrak Obama kwenye uchaguzi wa marekani next year,tayari wamarekani weusi wameanza kugawanyika kufuatia dalili hizi za ushindi wa Cain huko Republican,wanaomtetea Cain ambae amekuja na tax plan ya 9-9-9 flat tax ambayo imekua ikiendelea kupata umaarufu na kukubalika kila kukicha wamekua wakijenga hoja kwamba Obama ambae anaonekana kutokuwa na mbinu za kuurekebisaha uchumi wa marekani sio mweusi kama wao kwa kuwa ana uzungu uzungu wakati Cain anawakilisha rangi ya mtu mweusi haswa hivyo wao wana kauli moja tu juu yake wanasema YES WE CAIN,wasikie wenyewe hapo chini kwenye hiyo video wanavyosema....HERMAN CAIN VS. BARACK OBAMA IN 2012 WOULD BE GREAT FOR BLACKS - YouTube

    Je kama wakikutana weusi wawili hawa nani ataibuka mbabe???????????ni suala la kusubiri na kuona,but kwa maoni yangu marekani inahitaji na mabadiliko ili kuunusuru uchumi wao..naungana nao kwa kusema no more stimulus package for Obama administration no more money for obama care...YES WE CAIN!!!!!

     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Obama seems that was not prepared for his post and his victory was by a mere kismet. He has so far failed to rescue the US economy from declining and widely criticised for his softness towards China. Steve JOBS himself has once predicted that Obama would certainly be a one-term president and his words are likely to materialize. His prospect will only rely on the choice of candidate to be appointed by the Republicans but indeed his policies have already proved failure.
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Hizo ndiyo siasa inavyotakiwa kuwa, candidate anakuja na plan ambayo watu wanamsikiliza na hatimaye wanatoa uamuzi siku ya kupiga kura na sijui sisi tutafika huko lini.
     
Loading...