Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2012 ni mwaka wamafanikio kwa chadema

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by NGONYA NM, Jan 8, 2012.

  1. N

    NGONYA NM Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello! Naanza kwa salaam za mwaka mpya kwa wtz wote. Pili, ukombozi wawatz dhidi ya mkolon mweusi ni sasa, watakaoleta ukomboz huo ni cc WANA CHADEMA, MAKAMANDA magamba yameendelea kutunyonya sasa ni muda we2 (CHADEMA) wakuonyesha mwelekeo wa nchi yetu. Nchi yenye madini mbuga zawanyama mlima mrefu kuliko yote Afrika na mabonde yenye rutuba Eti! Wakaao kwenye hyo nchi ni maskini! Hii ni aibu kubwa. INATOSHA LET US SHOW THEM ITS TIME FOR TANZANIAN TO OWN THEIR WEALTH
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    sawa mkuu,karibu sana JF.
     
Loading...