Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2012 dunia yako chaguo lako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mizizi, Jan 12, 2012.

  1. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chagua kuishi kwa amani na upendo, upuka migogoro isiyo ya lazima. Chagua kuishi vizuri kwa kufanya kazi kwa bidii. chagua kuepuka ajali za barabarani kwa kuepuka kunywa pombe na kuendesha.

    chagua mabadliliko ya maisha yako na jamii yako kwa ujumla
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chagua mabadiliko,changia CDM,pinga ufisadi na mtandao wote wa sisiem itendee haki nafsi yako
     
  3. s

    subash Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada hii inatusaidia nn ss wana jf, plse let us discuss something which is value adding
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Join Date : 30th December 2011
    Posts : 8
    Rep Power : 303

    this is your problem
     
  5. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well phrased.
    This should be No.1
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Binafsi sikubalia na hiyo slogan hina mchamgo wowote kwa Taifa hili zaidi wanazidi kuweka mchango ya kuimaliza nchi wanashindwa ku-critize ujinga unaofanywa na hao wanaodhani nchi ni teule kwa ajili yao!
     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu, kama waumini unawahubiria kila siku na huku wakiendelea kutenda dhambi, haimaanishi ya kwamba mhubiri aachane na juhudi yake ya kufanya mahubiri. hivyo hivyo, suala la slagan za kuleta umoja na kusisitiza kudumisha amani ni muhimu sana kwa jamii yetu, hata kama mambo mengi hayaendi sawa. ni muhimu pia kukumbushana mambo ya msingi ya ustawi wa jamii yetu, na si bora kukosa yote. tafakari
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    2012 chaguo lake mwenyewe aliyeanzisha hii motto,nahisi ni mzee wa kaya ndo aliyosema haya maneno mwishon mwa mwezi 12 /2011
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anabeba Abott na Nelkon Chit Chat

     
Loading...