Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2011 will be a unique year

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Finest, Dec 30, 2010.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jaribu kuchunguza na wewe pia, It happens once in a lifetime, It will start with a combotec!! 1st day is 1/1/11 then after 10 days 11/1/11 after 10 months 1/11/11, then after 10 days it will be 11/11/11.

    WISH YOU A WONDERFUL NEW YEAR..
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Thank you
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hope so!!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    The Finest una akili sana hii kitu umeiona mwenyewe au umeisoma sehemu?Kama ni wewe mwenyewe hongera sana na kwa wataalamu wa namba inawezekana kuna ujumbe hapo.
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    saafi sana!
    Katika ilm ya namba(Numerology)
    Kuna makundi mawili (i) root number.....1-9
    (ii) compound number...11......hadi utapofikia ww.
    Kila namba inachukua uzito wake na inapewa sayari yake. Hapo ndipo utaanza kutafsiri maana uitakayo.
    Kwa ujumla ilm ya namba imegawika mafungu matatu
    (i)Kabballah.
    (ii)Chaldean
    (iii)Pythagorean
    Kwa hiyo upangaji huo ni kawaida tu kutegemea unataka kutafsir kitu gani?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sasa hapo maalim, hiyo itakuwa inatafsiri nini?.......happy new year my boy Finest
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Truly finest!
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jitahidi upate nakala ya Mwananchi kuanzia kesho j'maa au j3. Nimeelezea matukio kwa ujumla yatayotokea mwaka 2011.
    Kwa mfano kaka Preta mwaka wako uliozaliwa ni upi? Itabidi ujumlishe upate namba moja...tunaiita Root #.
    Au unachukua tarh na mwezi uliozawa unajumlisha ili upate namba ...tunayoiita Root # utaiongza
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    utaiongeza na mwaka 2011.jibu utalopata itakupa tafsiri kuhusu wewe peke yako. Mfano umezawa 12.5....utaijumlisha hivi: 1+2+5=8 hii nane unaenda kuiongeza na mwaka
    2011+8=2019....utaijumlisha 2+0+1+9=12...utaijumlisha tena hadi ibakie single number(root number)...1+2=3 your luck number for 2011.
    Matumizi yz namba ni mengi kaka Preta. Kwa maana hiyo mwaka 2011=4 ambayo iratuashiria kupoteza vitu vingi...kudhulumiwa zaidi.usahaulifu mwingi. Inatosha kidogo!
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo Utabiri inabidi usiutoe wote UISHIE HAPOHAPO
    maana mwaka huu nimeplan Mambo mengi sana!!!!

     
  11. f

    freddywm Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 13, 2007
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Maalim hebu endele kidogo. Kwa mfano nimepata namba 8, hii inakuwa na maana gani?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Hahahahahahaha,vipi bwana mhandisi unamfukuza mtabiri tena?
     
  13. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    freddywm. Mwaka wa vurugu kwako. Hakuna kitachotimia! Hofu zitakuandama zaidi. (hints) watu wengi hukutwa na hali hizo lakini wao hua wanajipa moyo...ilhali ukweli ndio huo huo...sasa kunahaja gani ya kupuuza. Lengo la utabiri ni ili ujue na uchukue tahadhari.
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Paka mweusi,hajanifukuza atii ameogopa n,siendelee kutafsiri.
    Naww na kupa 5 maana ndie ulie nihamasisha kidogo niwape mambo...rejea thread yako...!
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Maajabu mengine Ndugu zangu wana JF.
    Mwaka 2011 kuanzia wiki ya pili tarehe 6 mwezi wa pili. Siku na tarehe zitafanana na mwezi wa 3.
    Pia mwezi wa 10 kuanzia wiki ya pili pia. Hayo ni mambo yakawaida...(Mahjur)Maalim Abal Hasan JumaR.
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Happy new Year
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Great thinker :whoo: Real unique!
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hakika mwaka ujao ni mwaka wa mafanikio mengi
     
  19. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Maalim aslm hiyo kali duuuu!!!!
     
  20. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :llama::llama::llama::llama::llama:
     
Loading...