Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2011 successful womens

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mozila, Jul 18, 2012.

  1. Mozila

    Mozila Senior Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    2011 successful womens in tz ni pamoja na, 1.mwamvita makamba 2.shyrose banji 3.asha baraka na 4.khadija mwanamboka.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ushaanza kuwashwa!...badala ya kusema wewe ndio unawajuwa hao na kupendekeza hapa unasadikisha watu uwalishe ujinga ambao umekukaa wewe kichwani.
     
  3. Mozila

    Mozila Senior Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nadhani wewe ndo unawashwa kwa kujipendekeza wa wanaume mimi sifili mik find another one SAIGAY
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Naona hapa Direct umejipa Promo kwamba ufanyi ila uko tayari kugawa, hongera sana. Wateja wapo wengi wasubili tu utapata response zao.
    Good boy.
     
  5. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni thread yenu endeleeni mpaka tujue nani anawashwawashwa
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mada inasemaje hapa?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkishampata anaewashwa zaidi ndio mtuambie tuanze kuchangia.
     
  8. Mozila

    Mozila Senior Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wanajamii changieni tu ipo sawa hiyo list achaneni na uncivilized people
     
  9. K

    KWAPA Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Successful women kwa category Zipi? Acha kutuchosha
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du haya makubwa!!!
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    we utakuwa ujapewa malezi ya pande mbili.
     
  12. Mozila

    Mozila Senior Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mimi cjapewa malezi ya pande zote kabisa..
     
  13. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nadhani wewe ni kweli unawashwa washwa sasa emu toa na namba ya simu ili wapatikane watu wakukushugulikia...ili uliache jimvi hili liendelee na thread zake za maana.
     
  14. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hapa sijui kinacho endelea
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwaio sisi tukusaidiaje na nidhamu yako mbovu??
     
  16. Mozila

    Mozila Senior Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ctaki kubishana na watu kama wewe MKALIKUNYA fanya mambo yako
     
  17. w

    waleoleo Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote mnawashwa njie mkajikune tu!!! wahahaha!!!
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    successful based on what...naona kama majina mengine nayajirudia
     
Loading...