Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2011: Mwaka wa Mafanikio kwa Rais OBAMA

Discussion in 'International Forum' started by Nyami2010, Dec 21, 2011.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanaJF

    Hakika mwaka 2011, ni mwaka wa mafanikio sana kwa
    Rais Barack OBAMA. Ni katika mwaka huu:-

    1. Osama Bin Laden kauliwa na wamarekani
    2. Gaddafi kauliwa kwa msaada wa Wamarekani na washirika wake wa NATO
    3. Hosni Mubaraka (Eqypt) kapinduliwa.....
    4. Zine El Abidine Ben Ali (Tunisia) kapinduliwa pia.....
    5. Bashar al-Assad (Syria) hali yake ni tete.....
    6. Ali Abdullah Saleh (Yemen) ana hali ngumu.....
    7. Wamekani wamemaliza kazi Iraq........
    8. Kim Jong Il (Kiboko yao) hatunaye tena
    9. NASA wamegundua sayari zinazofana na dunia...

    Please add to the list:A S 465:
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vifo vya watu wengine inakuwaje kuwa mafanikio kwa Obama? Hii thread ina akili hata kidogo kweli?
     
  3. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Unemloyment imeshuka!
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280

    wameuza sana silaha na wameshajichukulia kigamboni yao!!...achilia mbali mafuta ya uganda na Tanzania
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu hili si wakulu wetu wanasema ni jitihada tu za kujenga Kigs City!!!

    Au ndo wale wale tuliwao?
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yaani watu kuuawa wawe kwako ni mafanikio? ama kweli wewe ni taahira na mirembe panakuhusu.
     
  7. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngwendu, asante sana na ubarikiwe kwa busara zako!
     
  8. T

    Thesi JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kumuua Osama na Ghadafi ni kupunguza mauaji kwa kumuua muuaji wa watu. Hesabu za mafumbo hujui unajua kujumlisha na kutoa tu.
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ungefanya uchunguzi vizuri. Nina muda sijafuatilia siasa za Mashariki ya Kati. Ila kifupi,kati ya Yemen na Syria,Marekani iko upande wa kiongozi aliyepo madarakani ambaye wananchi wake hawamtaki,na nchi nyingine kati ya hizo mbili,Marekani iko upande wa waandamanaji,na inawasaidia kumuondoa kiongozi aliyepo madarakani. Mi niko kijijini ambako umeme wa shida,nashindwa kuaccess internet mara kwa mara.
     
  10. T

    Thesi JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama wamechukua Kigamboni jilaumu wewe na taifa lako lisilojua kutetea maslahi yake. Hii ni dunia yenye few resources ukizubaa umeliwa. Unataka wakuonee huruma? Hata wewe huna hiyo huruma. Ni ujanja tu huna.
     
Loading...