Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2011 Mwaka wa kurudisha IMANI

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 24, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,429
    Trophy Points: 280
    Umekua huaminiki kwa muda mrefu, unadaiwa madeni hulipi, unatoka nje ya ndoa, unatembea na wake/ waume wa watu, unatapeli. Umejitenga na uso wa Mungu, huna hofu ya Mungu hata kidogo, huabudu tena na wala hufanyi ibada. Badilika, ufanye mwaka mpya uwe wa mabadiliko kwako. . Mabadiliko ya dhati yanaanzia ndani ya moyo wako, kisha watu baki wataona kwa nje kupitia matendo yako.
    Nakutakia Heri na fanaka kwenye sherehe hizi za Noeli na Mwaka Mpya
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,429
    Trophy Points: 280
    Dogo kumbe kuna siku zako ehh.
    Leo umeongea kitu cha maana sana.
    Nimekubonda na li senx la uhakika hapo pembeni.
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ansante,,,, ila na we pia ufanyie kazi ujumbe,,,, may allah bless you kwani umetukumbusha kubadilika,,,
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kamaradi Bujibuji kama vile tulikuwa tunawaza pamoja mkuu, asante sana
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante na wewe uache vile vituko vyako Bujibuji
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Afadhali kama vile anavyotuelezaga ziwe ni stori tu za kuchangamsha jamvi, ila kama ni kweli kijana una hatari.
    Ujumbe wako ni mzuri, kila mtu kwa nafasi yake aufanyie kazi.
    Much love pal
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vitu vingine vinatamkika vizuri sana mdomoni.
    Hivi unaweza kweli kumwambia teamo aache kupiva valuu zake kweli? Au aache kupiga infidelity?
    Asante mtata buji, nawatakia wana jamvi wote sikukuu njema
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,429
    Trophy Points: 280
    vituko vipi nilivyo navyo?
    Mi ni mkawaida kabisa.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,429
    Trophy Points: 280
    Buji how was xmas?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,429
    Trophy Points: 280
    It was so good.
    Ulikumbuka ibada lakimi mike?
     
Loading...