Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2011 iweje kwenye hili jukwaa la teknolojia . Turekebishane

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Zing, Dec 29, 2010.

  1. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Post/comment tatu bora kwa kwenye ili jukwaa ni zipi
    Una ushauri kwa member yeyote kuhusu michango yake kwenye jukwaa hili.


    1. Mzizimkavu: punguza copy and paste.
    2. kilongwe: Hongera kwa kazi nzuri . Unapokoselewa kubali
    3. Shy: unaleta mada ambazo hajijadi. Masuala ya IT security USA unachukulia ndivyo ilivyo Tanzania. Nasoma mada zako lakini sioni kama una detail basic knowledge iwe ni ya Hardware, OS, Network, Database. wewe ni security secuty tu. Punguza copy and paste pia.
    4. Goodguy: kama si maigizo you Are very genius na intelligent kwenye science. Unaonekana unapenda sana mathematics.Kuwa mwangalifu kuna vi genius labda vipo vinakuchora maigizo yako
    5. Mtazamaji: Sijui niseme unajifnya mjuaji au kweli wewe unayajua mambo unayokuwa unapinga au kukubali
    6. Abdulahim punguza jazba na mamneo makali kwa watu wasiokubaliana na wewe kwenye hoja. Hapa ni Teknolojia sio siasa.
    Kazi kwenu msitoane macho tu . Endeleeni......................

    heri ya mwaka mpya
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh me napita tu kuchambua cjui but napenda michango ya wote humu wakosoaji na wasifiaji ila nawapenda wakosoaji zaidi kwani wananifanya niwemakini zaidi nakuongeza spidi
     
  3. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Thanx 4 the advice!hopefully 2011 will be much more awesome
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rev Masamilo apunguze jazba na atumie maneno yenye staha
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kusearch kama wewe ni mchangiaji wa hili jukwaa sijaona kitu. .......... Sasa nshindwa hata kukupa ushauri. Anyway Usiwe mwoga

    Hapa nadhani jamaaa anamanisha fan wa subforumm ya teknolojia wewe na rev masanilo kamalizaneni huko huko kwenye Si hasa
     
  6. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tafadhari usituchafurie sub-forum yetu ya teknolojia na sayansi. Kama huna cha kuchangia kaa kimya, si vibaya kuwa mtazamaji. Kama ukimtaka masanilo mfuate kuleeeeeeeee!!!, kwenye ile sub-forum yao.
     
Loading...