Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2011 Full Tank?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Jan 1, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani mwaka mpya kweli na mambo yake, nikiwa narudi zangu nyumbani after yale mabomu ya kuukaribisha 2011, sasa nikiwa speed bin no speed governor, kwenye High way, nikaona kwa mbali GHARI nikadhani oohhh mtu kaegesha tu au limeharibika kama kasumba yetu WABONGO nikasimama kujua kulikoni? Mhhh makubwa ya 2011, Eti gari liko FULL tank ndo mana limeanguka, nikajiuliza mbona na langu nimetoka PETRO STATION sasa hivi na FULL tank tena EXTRA? Mzee ikabidi nitoe msaada kupakua, nimepakua weee nikapakua weee mhh asubuhi naamka heeee eti nikaambiwa nimepakua kimakosa hadi nikalimwagisha OIL...Jamani niambieni UPAKUAJI WA MAFUTA UTAMWAGA MPAKA OIL? NANI KESHAWAHI KUPAKUA AU KUPAKULIWA MPAKA OIL? HERI YA MWAKA MPYA mandugu...
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    nahitaji kujifunza kiswahili upya............any mwalimu plz
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pretaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..............AVATAR yako imeamsha 2010.....jamani sijui nini kipo btn the legs....mashalllah, 2011 siumalizi kama ni hivyo halafu nimemini ni wewe maana miguu kama ile ya last avatar...Njoo kwangu Kiswahili nikufundishe lkn uje kama ulivyo kwa avatar ndo nitakumbuka zaidi.
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    PRETA nipo hapa !
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    post namba wani imeniacha patupu, :A S 13::A S 13::A S 13:hivi ni kiswahili kweli?:wacko:
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    asante mpenzi....naomba tuanze na ngeli za majina
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    next time uwe mwangalifu magulumamngu manake si kila ukisikia full tank basi huwa kweli ni full tank. wengine huweka mafuta ya 10,000 kwenye magari yao kisha wanadai wako full tank na wamekwama na hivyo wanahitaji msaada wa kupakua mafuta ili waanze mwendo. sasa hapo ukirogwa ukatoa tu msaada (kama ulivyofanya) unageuziwa kibao kuwa umemwaga oil ili ulipe! hapo ni utapeli tu so be careful next time.

    after all full tank is nature na gari la kweli likiwa full tank huwa halina matatozo yoyote. ukikuta gari ina matatizo kwa ajili ya full tank, ujue its kidding and isnt natural
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukija uwe umevaa kabisa kwenye hiyo avatar yako inaonekana kama inapepea plz mwalimu nisije ingia majaribuni
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa lilikuwa linaongelewa gari kweli?
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Judith nimekuwa addicted na posts zako dear, kweli wasema jamani na gari lenyewe kwa nje nilidhani ni jipya kumbe la KICHINA jamani,
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ooohoooo....kumbe na wewe mwalimu umetoka kapa.....mmmmh
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    PRETA Kwenye Ngeli NOMINO naweza ila si hapa jamaa alivyochanganya madawa
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole anko, ndio maana nikajua tu kuwa hilo gari linalokwama kwa sababu ya full tank lazima litakuwa forged, natural halikwami bwana kwa full tank! haha
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Hiyo pole tuu Judith imenifanya niingie 2011 kwa furaha, dah nadhani ukisema live POLE mhhhhhhhhhhhhh....sina neno...
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaha, tafsida hizo anko. kiswahili kina raha yake! i like it
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa vijimaneno sikuwezi aisee haha hahha heri ya mwaka mpya unaikumbusha darasa la 3 mambo ya kutunga sentensi:teeth:
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu imebidi nicheke sasa mama ake katoka wapi tena hapa mzee? hasira za 2011 mkuu punguza munkali, duhhhhh ndo kwanza siku moja kati ya 365 mzee....
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh weye una kumbukumba sana bibie....Ubarikiwe 2011
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Judith Mbona na wewe umechambua kama gari kweli hapa balaa hata kama ni Tafisda hii yenu kali bwana nimetoka kapa
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I like it more...
     
Loading...