Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2010; World Cup ya kiwango cha chini katika historia ya miaka ya karibuni...

Discussion in 'Sports' started by Ramos, Jun 27, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wafuatiliaji wa WC ya mwaka huu watakubaliana na wachambuzi mbalimbali wa soka duniani kuwa haya ndiyo mashindano yaliyotia fora kwa kiwango duni kati ya mashindano matano (au zaidi), ya miaka ya karibuni. Ndiyo mashindano ambayo waamuzi ama kwa makusudi au kwa ufinyu wa ujuzi wameboronga zaiai, na ndiyo mashindano yaliyoongoza kwa kuwa na warusha maonyesho ya TV wenye viwango duni zaidi hata ikilinganishwa na ligi za mataifa kadhaa... It is so sad!!!!!!!!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 27, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa. Officiating ya mwaka huu ni ya ajabu na mbaya sana. World Cup niliyoipenda mimi ni USA '94.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    Kabisa nami ndiyo maana nasema kama wanataka kuilinda reputation ya kandanda basi hawana jinsi bali kuruhusu instant replay kabla ya mwisho wa mwaka huu.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    controversies zinaleta raha ya mchezo kumbuka!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    Haya Mkuu...lakini kama sikosei wapenzi na mashabiki wa kandanda duniani wengi watapenda kuona Bingwa halali na siyo anayepatikana katika maamuzi yaliyojaa makosa chungu nzima toka kwa Waamuzi.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kiongozi kama umecheza mpira na refarii akatoa maamuzi ya kukupendelea nadhani huwa na furaha sana ila ni shubiri kwenye timu pinzani! all in all there is lots of unfairness!
     
  7. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    afadhali mimi si mchezaji wa mpira kiasi cha kuingia mashindano makubwa, ningemfanyia fujo refa tu, huwezi kuvumilia ujinga kama huu.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,474
    Trophy Points: 280
    Mpira nimeucheza sana Mkuu...In order to maintain the reputation of the beautiful game, FIFA should introduce instant replay asap so as to reduce human errors.
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nyie timu zenu mnazopendelea zimetolewa mnaleta longo longo sasa, Argentina oyeeeeeeeeeeeee!!!!!!
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Ndo mtaamini
    NO GAUCHO
    NO FOOTBALL
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ovyo kabisa refereeing! Nini point ya kuangalia mechi kama inakuwa decided na maamuzi ovyo ya refa? Bora warushe sarafu tu! Hata NBA ambapo watu wanafunga hundreds of points bado kuna instant replay, kwenye mpira ambapo goli moja lina uzito sana hakuna!

    Pia waanze kuwapunish wachezaji post game for diving, yaani mechi nzima watu wanajirusha tu utazani wanapigwa risasi!
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    atleast kwenye goal line mkuu tunahitaji kutumia replay kwenye issue za magoli ,controversy zingine zina haribu mchezo wenyewe kuliko kuunufaisha.
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakuu napingana na nyie mlio wengi - kiwango cha Ujerumani, Mexico, Urugway, Ghana, Brazil, Spain na Agentina ni kizuri sana. Mfano game ya jana kati ya Argentina na Mexico ilikuwa ya kiwango cha juu mno ni kati ya game nzuri so far.

    Tutaona viwango safi hasa kwa hizi timu za America ya kusini wanacheza mpira wa kasi sana. angalia magoli ya jana lile moja na mexico na lile la mbali la Tevez - angalia movements wanapokuwa na mpira utapenda.

    Still to come jamani - timu zilozotoka ndiyo zilikuwa zinadororesha mashindano haya zimeshatoka - timu kama uingereza jamani? hata kama wangepewa goli la Lampard lakini sijaona kitu wamefanya, kweli soka ya uingereza ina tatizo kubwa, something has to be done faster. kuna mdau amesema anamkosa Gaucho - mi nafikiri gaucho alikuwepo kwenye timu ya Mexico yule kijana machachari sana jina limenitoka ila wadau mtamkumbuka tu ana kasi mjanja sana. tutamkosa sababu timu yake bora imetolewa na timu bora zaidi.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu naomba nikupinge sana tu!!!

    hatuwezi ku-generalise kwamba kiwango cha weldi kapu kimeisha wakati ndio kwanza tuko half way!!! judgement ya kwamba ni mbaya inategemea factors nyingi sana, kuanzia maandalizi, ulinzi ubora wa mechi, vitendea kazi, timu zenyewe na hata broadcasting

    so far ukiondoa controversies za refariis, mengine yako better sana [labda na mavuzizela ambayo siyapendi]. in fact hata group stages zimetoa very good indication kwamba its no longer a walk over weldi kapu kama miaka ya nyuma... tumeona new zealand, australia, sauzi afrika, slovakia, serbia, uswisi wakitoa kamasi magwiji... tumeona england, italy na france wakiangukia pua... tumekumbushwa na kameruni na naijeria kwamba jina is nothing in modern soccer...KWANGU MIMI NAAMINI HIZI NDIZO CHACHANDU ZA WELDI KAPU

    Weldi kapu hii imenoga na inaonyesha sasa power ya modern soccer inavyoswihi, angalia tactics --- u miss your opponent plan umepigwa kitu

    Naamini mleta mada umechagua baadhi ya vigezo na kuweka hapa... mimi nashauri tuendelee kuiangalia na mwisho ndio tuhukumu

    btw, usitegemee western media wakaisifia saaana african weldi kapu, kumbuka waingereza walishaanza zamamni sana kuipiga vita nk.

    hayo ya refa ni mapungufu na rest assured kila anayeboronga anastahili teh next plane out!!!
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Kuna umuhimu wa kuongeza idadi ya waamuzi ,matukio mengine ni unfair.Nakumbuka France walivyoqualify ,timu kubwa bado zinapewa upendeleo
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Belo, wewe na wadau wengine tutasema hivyo sababu tu timu ya Uingeleza imekataliwa goli lao- lakini kumbuka tukianza kutumia video kuhakiki magoli mpira hautanoga tena. angalia goli la Teves lile ka kuotea, ni kweli aliotea lakini ile movement kabla ya yeye kumalizia lile goli ilikuwa classic kiasi cha kuwachangaya waamuzi - Tukichokonoa chokonoa sana tutaharibu uhondo wandugu.

    Kwa wengi kutolewa kwa Uingeleza, Ufaransa na Italy ni misiba lakini bahati mbaya hizi timu hazikuwa na mpira wa kasi na dunia ya leo bila kasi na pasi za haraka haraka unapigwa tu.
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesema ukweli - watu wamesusa mashindano haya kisa timu zao zimetolewa. Mkuu Argentina ni class ingine - unanikumbusha goli la 3 la Tevez dhidi ya Mexixo jana. Jamaa yupo juu.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    true mazee... we jiulize marekani in two games alinyimwa mabao mawili.... na media iliishia kusema they are unlucky!!! sasa la ingreza limekuja basi ni kasheshe
     
  19. b

    bob giza JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni the best worldcup, wanaosema ni mbaya ni kwamba timu zao zimetolewa baaasi, mexico super, ghana wako juu ukiondoa matatizo ya umaliziaji, ureno kamwonyesha brazil kuwa ukikaa vibaya na kombe huchukui, argentina safi zaidi ya mexico, uingereza pumba za mwaka ndo maana wakachezea kichapo cha mbwa mwizi toka kwa wajeru,tatizo watu wanapenda kuendeshwa na historia, kwamba uingereza hajafungwa na ujerumani since 1966, mara oohh france ndo sijui nn, those things are outter control these days, matatizo yaliyopo ukiondoa maamuzi mabovu ambalo ni tatizo la fifa the rest ni matatizo ya kawaida ambayo hutokea kila mara kutegemea na mahali world cup ilipofanyika...SA wamejitahidi sana na naamini some of the wazungu walokuwa siku zote wanaona Afrika kwa ujumla wake ni nothing watakuwa mpaka sasa wanashangazwa na everything they see down in mzansi!!lets be realistic guys..
     
  20. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Kwanza sijasema kutumia goal technology nimesema waongeze idadi ya waamuzi hasa kwenye goli kuondoa utata kwa makosa mengi yanayotokea ndani ya 18 ambayo ni ngumu sana linesman kuona
    Mkubwa si sababu ya England hao walipaswa kufungwa hata 7 sababu timu yao ni mbovu.Angalia France walivyoqualify,Barca walibebwa against Chelsea.Haya mambo bora yatokee kwenye ligi na sio mashindano makubwa .Nawaonea huruma sana Mexico,US
     
Loading...