Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2010 Kikwete T-shirts?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Jun 29, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mtoto wa Rais Jakaya Kikwete Miraji Kikwete(kushoto) akiwa na Mdau akionyesha kwa Mbwembwe Flana Maalum za Kikwete 2010 - PHOTO: Haki Ngowi

    Naona kampeni zimeanza rasmi, na familia inaonekana kumpa kampani ya maana 'mzee'.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wangefanya haya CHADEMA au CUF wangeshashitakiwa kwa kuanza kampeni kabla ya wakati. Inji hii bwana...!!!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Zivaeni huko huko. Msizilete kwenye maeneo yangu ya kujidai.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono Mkuu.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jun 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sijajua kwa nini JK hajiamini kiasi hiki!
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unapokuta kijana wa makamo na anayekaa Dar amevalia hivyo licha ya karaha anazokumbana nazo kwenye mitkasi mbalimbali na kuwa exposed na kila aina ya habari; basi ujue Taifa letu lina mwendo mrefu mbele ya safari ... inasikitisha!!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    9218e4672092yep92862!!

    Hawa vijana wa namna hii ni kucharaza mitama tu wakipitakitaa!!
     
  8. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli sijaona familia limbukeni kama hii, haya hatukuyaona wakati wa Nyerere na Mwinyi hata wakati wa Mkapa, nasikia mtoto wa Nyerere pale UD alikuwa hataki kuitwa sirname(Nyerere) alikuwa hataki kujulikana kuwa ni mtoto wa rais leo hawa wenzetu utadhani ni urithi wao wa Taifa.
     
  9. M

    Mutu JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe...!!!!!!!!!!!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na nyie tengezeni na vaeni za kwenu, msikalie kulalama tuuuuuuuuuuu..
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Inaanza Pole pole wakinogewa Utashangaa bunge litakapobadili katiba na kusema nchi ni monarch na mahakama ikasema haiwezi kufanya kitu.
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu kinaitwa NDUMU Sijuiunakijua???? hako kakijana kanakoitwa Miraji ndo katumiaji................Unafikiri inamtuma kufanya nini????
     
  13. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo yakipelekwa mahakamani watasema suala hili ni la kisiasa. Nji hii haki ni ngumu kupatikana
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo si ushindi, huo wana uhakika nao. Kinachotafutwa ni kuvunja rekodi ya ushindi wa asilimi 80 ya mwaka 2005
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hivi hao watoto wa JK mama yao ni mmoja? yaani Salma.

    Mana naona ana watoto wengi.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Inawezekana, huoni wana hurka za siasa kama mama yao?
     
  17. a

    arasululu Senior Member

    #17
    Jun 30, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacheni majungu wanajamii so mnataka mtoto asi msupport baba yake? aliyemtunza huyo mtoto na kumsomesha si baba yake? mbona majungu yanakuwa mengi? mtoto lazima astand kwa baba yake kama wewe utapingana na baba yako go to hell
     
  18. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nilisoma pamoja na mtoto wa Mwl. Nyerere, Emil Magige enzi hizo Mkwawa High School. Alikuwa anatumia jina lake hilo hilo, hakujulikana kuwa ni mtoto wa Nyerere, na kwa kuwa shule ilikuwa na wanafunzi wengi, haikuwa rahisi kumjua. .

    Kulikuwa na tetesi kuwa hapa kuna mtoto wa Nyerere, lakini yeye hakupenda kujitambulisha hivyo. Wakati ule mtu alikuwa anapata sifa kwa tabia yake (iwe nzuri au mbaya), na sio kwa sababu ni mtoto wa mtu fulani.

    Tulikuwa tunamheshimu Emil kwa tabia yake nzuri ya upole na unyeyekevu na si kwa sababu alikuwa ni mtoto wa raisi. Hii ndio ilikuwa tabia ya wakati le, lakini siku hizi sisi ambao hatuna majina ni kama watwana tu mbele ya jamii.
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba ufafanuzi nilimsikia mkuu wa takukuru akidai kuwachukulia hatua watakao gawa kanga, fulana na aina yoyote ya msaada wakati huu kuelekea uchaguzi maana ni moja ya rushwa na sheria iliyosainiwa kwa mbwembwe inakataza haya, sasa hizi fulana hazipo kwenye mkondo huo?
     
  20. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Swali Muhimu. Je JK ameshateuliwa na Chama Chake Mgombea? Je asipoteuliwa?
     
Loading...