Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2009 imepita, tumefanya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ambassador, Jan 4, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa watanzania walio wengi tumekuwa hatuna utamaduni wa kujiwekea malengo na kufuatilia utekelezaji wa malengo yetu. Inapendeza sana kama mtu anajipangia mambo anayotaka kuyatimiza ndani ya muda fulani (malengo ya muda mfupi na mrefu) katika nyanja mbali mbali kama:

    1. Kiuchumi (kuboresha miradi, kuanzisha miradi mipya n.k)
    2. Elimu (kujiongezea elimu n.k)
    3. Kazi (kuboresha utendaji, kutafuta kazi inayolipa zaidi n.k)
    4. Kijamii/kifamilia (kuboresha mahusiano na jamii/familia)
    5. Kidini (kumkumbuka Muumba japo mara moja kwa wiki, sadaka n.k)
    6. Masuala ya kimaendeleo kwa ujumla (kununua kiwanja, kumalizia nyumba n.k)

    Si lazima kuwa na ndoto kubwa zisizotekelezeka lakini ni vema kuwa na malengo yanayokupa mwelekeo wa maisha yako kwa mwaka mzima. Tujaribu kutathmini tumefanya nini 2009 na tuweke malengo mapya ya 2010 na kuyasimamia kwa makini ili itakapofika Disemba 2010 tufanye tathmini. Kama kuna matatizo au changamoto zilijitokeza zisitukatishe tamaa bali tuzichukulie kama opportunities na tufanye kazi kwa bidii kufikia malengo yetu 2010.

    Kila la kheri.
     
Loading...