Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2006- power sector master plan

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyunyu, Jul 2, 2011.

  1. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Katika kitu ambacho bado sielewi ni kuwa hivi kweli serikali yetu inao utashi wa kumaliza tatizo SUGU la umeme? Wakati tunakumbwa na power rationing 2006, kama nakumbuka vizuri serikali ilitengeneza master plan inayoonyesha mipango ya muda mrefu na mfupi kukabiliana na tatizo la upungufu wa umeme. SIDHANI KAMA KUNA SIKU TUMEWAHI AMBIWA TENA UTEKELEZAJI WA PLAN HIYO!!!!

    Ukiangalia budgets za iaka yote ya karibuni, hakuna mpango wowote unaoelezewa kumaliza hili tattizo, sanasana tunachokiona tu ni mipango ya "emergence power solutions" Kwanini wanakazia emergence tu, na si long term solutions!!!

    Nawakilisha tujadili.
     
Loading...