Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2005 suzuki grand vitara inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, May 27, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    4WD, manual, 5 doors, metalic grey, low mileage, serviced regularly by dealer DT DOBIE TANZANIA, 4 cylinder, petrol engine, Bei 25mil.
    Ikiwa wewe hauhitaji kununua gari hii unamjua mtu anahitaji gari kama hii nijulishe baada ya mauzo utapewa kamisheni.asante. mawasiliano. 0717 114409
     
  2. OsamaBinLaden

    OsamaBinLaden JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    uacheni utapeli unamaanisha nini baada ya mauzo ndio utapewa kamisheni statement nyingine zinatoa taswira mbaya...kwani wengi wameshatorokwa kwa namna hiyo.???
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Binafsi nahitaji sana gari la aina hiyo but mkuu hapo kwenye bold...pananifanya nienguliwe automatically!

    BWT.....Please weka picha kabisa..kama hujui kuziweka hapa, just mtumie invisible tasaidia kukuwekea!
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nitakuwekea picha kesho
     
  5. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hapa kuna biashara hakuna utaperi. Jaribu uone. mimi naishi kwa kufuata kanuni nilizojiwekea. moja ya kanuni inasema DAIMA nitatenda kama tunavyokubaliana.
     
  6. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hapana, hakuna hicho unachokidai. Kuna biashara. Jaribu uone. Mimi ninaishi kwa kufuata kanuni nilizojiwekea. Moja ya kanuni inanitaka kutenda sawa sawa na makubaliano. Hupo hapo?
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    25 M???????????????????

    Vitara used???????????

    No!!!!!!!!!!!!!
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo 25M bora kuagiza japan ikifika bongo mpaka iingie barabani inaweza kukucost 8M sasa hiyo 25M unaoa ndogo au??
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    well, kwa maoni yangu hiyo 25mil inaweza kuwa ghali lakini pia haiwezi kuwa rahisi kiasi cha 8mil. kumbuka hiyo ni gari ya mwaka 2005, ngand vitara....sio za kawaida hizi na hata za kawaida kwa bei hiyo huwezi kupata....mimi ningekuwa tayari kutoa kati ya 15-20M.
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kesho ipi tena.......kesho never comes?
     
  11. J

    Jafar JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Which model? is it TL52W or TX92W? Ungeweka picha ningejua mwenyewe. However, you can get from Japan of the same model and year at about TZS 15 to 18 mil, that is enough to say TZS 25 mil is not cheaper for such SUV type.
    Anyway, it depends on your negatiation skills.
     
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kitomai, is it a brand new au umejichanganya? Hiyo bei inatosha kuingiza gari za namna hiyo 2 zenye low milage kama yako kutoka Japan. Au unadhani kamata-kamata ya Interpol itaongeza demand ya gari zinazouzwa Tz?
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160


    Thanks!!
     
  14. P

    Papizo JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    Yap nafahamu mkuu ila hapo nilikuwa nakadirilia tu kwa hiyo bei ila naona kaweka bei kubwa sana!!
     
Loading...