Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2000 Toyota Corona Premio

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mfikilwa, Oct 6, 2009.

  1. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Toyota Premio,model 2000, 7A Engine, imetembea japan km 92,000, cc 1800,bei million 8, imelipiwa ushuru na kusajiliwa, haijatembea hapa nyumbani toka imefika hipo showroom.nitwangie namba 0715250540 ama 0773250540
     

    Attached Files:

    • 06.jpg
      06.jpg
      File size:
      135.6 KB
      Views:
      126
    • 07.jpg
      07.jpg
      File size:
      146.6 KB
      Views:
      125
    • 08.jpg
      08.jpg
      File size:
      128 KB
      Views:
      84
    • 09.jpg
      09.jpg
      File size:
      143.6 KB
      Views:
      110
    • 10.jpg
      10.jpg
      File size:
      150.7 KB
      Views:
      79
  2. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe acha hizo kwani ww japan umeileta kwa bei gani na wengine washindwe?
     
  3. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu usigope ni biashara mazungumza yanakuwepo,tukiafikiana tunafanya biashara, vilevile wengine wanaogopa kurisk kama nilivyorisk, vile vile kinachopatikana hapo si kingi kama unavyofikilia.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nn maana ya biashara? gari imgarimu 6.2 auze 6.5? UTANI! Huwa tunagonga sm ukiona hakubaliani na pesa uliyonayo unakwenda tradecarview kimya2!
     
  5. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante mkuu kwa ufafanuzi mzuri.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    jamani tuwe wastaarabu hapa kila mtu ana uhuru wa kutangaza biashara...kama umeshindwa tulia ama chapalapa waachieni wenye uwezo msiwakatishe watu tamaa
     
  7. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani nimekwama naombeni msaada, gari toka imefika bongo nimeweka showroom kwa mshikaji, lakini bei anayowaambia watu wanatishika, sasa kama kuna mtu anamjuwa mtu anayetafuta corona tuwasilianae nimwachie,ukweli sitii chumvi wala sukari gari hiko bomba,haina tatizo lolote na kodi imelipiwa,tusaidiane kwa hilo tafadhali!
     
  8. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  9. alsaidy

    alsaidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 317
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uko sawa mkuu, kama unaona bei ni kubwa wacha wengine wazungumze na mshikaji wamalize biashara!

    Kuweni wastaarabu jamani! Hukulazimwisha kununua kama unaona vp agiza na wewe kutoka japan ubebe risk zote ambazo zipo!!
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ok Mkuu,
    Niko serious hapa, naomba nipe majibu katika mambo haya, Gari ni ya mwaka gani? Unaweza kuweka hapa specifications zinazoambatana na hiyo gari? Endapo tunakubaliana kuhusu bei uko tayari kuchukua down payment ya 70% then 30% nikulipe after 2 months? Gari utanipa lakini Registration card utakuwa nayo wewe!
     
  11. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2010
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    gari ni ya mwaka 2000,Engine yake siyo D4, imetembea japan km 92,000, cc 1800, hiyo down payment ingekuwa bomba kama ingekuwa 90%, hela naziitaji kwa ajili ya kuzungushia, kama huko tayari nitwangie huje iona, hiko bomba sana.
     
Loading...