Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

20% - Tamaa Mbaya Lyrics - Kweli alistahili tuzo tano .

Discussion in 'Entertainment' started by kapotolo, Apr 3, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sifa ya moyo tamaa, moyo sifa yake kutamani
    Tamaa ya moyo, inaweza kukuweka matatani
    Unatamani kuzaa, wakati bado uko shuleni
    Tumia akili kukataza, kabla hujawa matatizoni
    Ile ndoto ya kitandani, achana nayo
    Kama uhanisi labda haiwezekani, kuendana nayo
    Unaweza ukaota umejenga angani, angani
    kuhifadhi ndoto ya shida gani, wewe.

    Chorus --Tuliza moyo wako, kubali mapungufu yakoooo
    --Rahisisha mahitaji yako, ongeza kipato chakooo
    --Chunga tamaa mbaya, chunga tamaa mbaya x2

    Sifa ya macho kuona, kutazama kinachoonekana
    Ila sio kila unachokiona, utadhani kupata inawezekana
    Nyumbani kuna msichana, njiani utaona wengi wasichana
    Bora kuishia kutazama, kuliko kujifanya unaweza sana
    Siri ya maisha yako iko kwa muumba, muumba
    Alisema mbuzi ni mbuzi hawezi kuwa simba, kuwa simba
    Hawezi kuongea, eti anaforce kuimba
    Bora kutulia ama kupiga marimba, utasikika pia

    Chorus.......

    Mwanzo wa safari nakufuata kijana, nakuja na swali unipe jibu la maana
    Dunia bila wizi hivi itawezekana, kama haiwezekani siku tukijaonana,
    Nitakiweka mbali kisimu changu cha mchina, vijana wote nitawaona hamna maana
    Tunarudishana nyuma mambo ya kuibiana, mwenzenu naona noma polisi kupelekana, yeaah.

    Chorus......


    Masharobaro hebu angalieni hayo mashairi na ujumbe uliomo, halafu muamue kama hakuchukua tuzo tano kwa kuwa anastahili, msisahau Ya nini Malumbano.
     
  2. m

    mbweta JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Daa thanx bro kweny sim hapo nlikuwa cmpati nw nimeelewa
     
  3. l

    lasix JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    thanx man,mashairi yametulia.hiyo verse ya mwisho nimeipata vzr now.jamaa alistahili,tumechoka kusikia mapenzi tuuu kila siku
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sio Oyoyo oyoyo...............ana ana anaanaado.........................kinyaa
     
  5. l

    lasix JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    huyo sharobaro aliyeimba oyoyo oyoyo sijamuelewa....
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    anastahili tuzo nyingi tu
     
Loading...