Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

20 septemba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Faymario, Sep 20, 2011.

  1. F

    Faymario Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nilisikia kwamba leo bodi ya mikopo ingetoa tamko la mwisho au majina mengine ya waliopata mkopo,kuna anaejua nini kinaendelea,naomba anijulishe
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kaka hakuna kunachoendelea na msipochukua hatua sasa hivi basi mnaweza kuanza chuo na bado mambo yasieleweke.......mngejipanga na kuwapelekea hayo malalamiko palepale ofisini kwao kama mpo dar."you don't have to beg someone to give you what yours,if your a man take it."
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Poleni. Bodi imeishiwa.
     
  4. N

    NIMIMI Senior Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilichokiona ni Idadi ya waliokosa mkopo kuendelea kuongezeka na sasa imefikia 58elfu na kidogo napata na mstuko kuona namba inaongezeka tofauti na idadi iliyotajwa hapo awali. Wadau wanaJF hii imekaaje?
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imekaa kihuni....yani ccm ni wahuni waliokubuhu!!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa sasa mi naona bora waseme kama hauna mtu wakukushika mkono wewe atausiangaike kuomba maana haina maana yoyote ya watu kukosa mkopo..
     
Loading...