Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

20 die in Tanzania floods

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Nov 11, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    The vehicle overturned during the recovery process.

    Floods and landslides after three days of torrential rains killed at least 20 people and left 10 missing in northern Tanzania's Kilimanjaro region, officials said.

    Seven schoolchildren were among the dead in the village of Goha, according to local official Ibrahim Marwa.

    Seven houses in the village were engulfed by mud and water, the official said. Eighteen bodies were retrived from damaged houses in Goha early Wednesday and two bodies were later seen floating in a nearby river.

    "We are still looking for more bodies or missing people," he added. "There were heavy rains for three days that led to floods and landslides," said Tanzania Meteorological Agency official Philbert Tibaijuka.

    In the late 1980s, floods and landslides hit the Makonde Plateau in southern Tanzania's Lindi and Mtwara regions, killing several people.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Three days of torrential rains!!!!!! This is wednesday, and no statement from the authorities. By the way, what is the response of the authorities. Sleeping as usual???????
     
  3. A

    AM_07 Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poleni, real bad,
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Habari za kusikitisha zilizotufikia mapema leo ni maporomoko ya ardhi yaliyosababisha vifo vya watu wanaokadiriwa kufikia 25, yaliyotokea katika kijiji cha Goha, wilayani Same Mkoani Kilimanjaro.

    Kwa mujibu wa taarifa kutoka eneo la tukio, tukio hilo limetokea baada ya kunyesha mvua kubwa usiku wa kuamkia leo ambayo ilisababisha maporomoko yaliyozikumba nyumba saba zilizokuwa na watu, yumkini wakiwa usingizini.

    Hadi mchana huu, jumla ya maiti 15 zimeshapatikana na miongoni mwao 10 ni za kike na 5 ni wa kiume. Jitihada za kunasua maiti nyingine bado zinaendelea. Hili ni tukio la kwanza kutokea katika kijiji hicho na limeacha majonzi makubwa kwa wakazi wake.
     
  5. M

    Magezi JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakazi wa mjini mwanza pale karibu na railway station wanaoishi milimani wajiandae na matatizo ya kuporomoka kwa milima.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Poleni wana Same kwa janga hili kubwa. Landslide ni kitu kigumu ku predict na imeshatokea mara nyingi sehemu mbalimbali za dunia yetu.
     
  7. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Miili ya watu 21 waliokufa huko kilimanjaro kwa maporomoko ya ardhi, inazikwa mchana huu

    Chanzo hasa ni nini?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unataka chanzo cha nini kwani au hutaki wazikwe?
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha wao kufariki au chanzo cha wa kuzikwa? fafanua unataka nn?
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mungu atuepushe na maafa zaidi tunamuomba kwa kweli
     
Loading...