Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

20% apata ajali KIGOMAA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bajabiri, Jul 4, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanamuziki 20 pasent amepata ajali ya gari mkoani kigoma baada ya tairi la gari hiyo aina ya noah kupasuka na gari kupinduka,msanii huyo na wenzie waliokuwa wakitokea kigomwa kwenda mwanza wametoka salamaaaa wamepona
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    uuuh.....afadhali wamenusurika.......hizi ajali zimezidi sasa...a a
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anasema ubovu wa barabara nao umechangia,laikini kilichofanya watoke salama ni mwendo wa wastani......
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Walipelekwa Kigoma na CCM kuzindua barabara na JK?
     
  5. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maoni yake. Na sio uongo kama barabara zina ubovu, ila alichosahau ni kwamba (1) Ajali haina kinga; kwenye barabara za lami tambarare watu wanakula mizinga (2) Ajali haina miadi - Inapokuwa siku yako kuramba mzinga imefika, na wakati wake; utaramba tu mzinga, hata kama uko ndani kwako umelala, (3) Ajali haina mwenyeji - iwe yeye tu ndio mtu wa ajali na wengine inakuwa wao sio wa kupata ajali. Akikumbuka hayo, atashukuru kutoka salama na atakapotunga wimbo, aimbe kutoa shukrani zake.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaa,,,,,,,,sijui bana,,,,,,ila inawezekana........alikuwa na private show,maana kasema alikuwa anarudi mwanza ili kesho apande ndege arud jijini daaaa
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda namba 3 maan sijawah kuiona,AJALI HAINA MWENYEJI
     
  8. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    dah afadhali maana ametoka kufanya kazi ya chama
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Pole yake!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana majeruhi..
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Duh! Pole sana mkulu 20% Unanikuna sana na ule wimbo wako wenye verse " Achana na ile ndoto ya kitandani yakutaka kujenga gorofa angani"
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ..Tunarudishana nyuma mambo ya kuibiana...
    ..Mbuzi ni mbuzi hawezi kuwa simbaa

    Kwahiyo chama kimeingia nae ubia kwa ss?!
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kweli jamani hata simba hawezi kua Kondoo!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na kondoo hawez kuwa mbwa mwitu
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bora amenusurika ili atakapokuja kutumbuiza arachuga, ukapate "live" kitu cha tamaa mbaya,.... itakuwa lini vile?
     
  16. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    Mungu amewanusuru!Maana ajali zimeZidi hasa wanamuziki hadi vifo jamani.
     
  17. MaVa

    MaVa Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora tu 20 per kapona....maana nyimbo zake ni maujumbe tu!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    haaaaa
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Pole yake kwa kweli ..
     
  20. g

    geophysics JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utegemee nini kama utanunua tyres za mchina na zilizochakachuliwa.... Katika kununua bidhaa tuzingatie ubora wake na kuangalia mara kwa mara tyres zinapoisha tubadilishe haraka......
     
Loading...