Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

20.10.2011: Dr JAKAYA Kutinga Nkurumah Kulakiwa na waUdm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Oct 19, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dr Kikwete na Yoheri K. Mseveni watakuwa wageni rasmi katika kuazimisha
    miaka 50 ya chuo kikuu cha Udsm

    Ukumbi utakuwa Nkurumah wanaJf wanasema kuwa Jakaya anawaogopa wanaudsm
    sasa tarehe 22.10.2011 Jumamosi atakuwa LIVE ITV NA Radio one
    :crutch:

    hapa tunategemia wanachuo kuwalaki hawa marais wawili waetimu wa mlimani

    Source: ITV
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mod atanisadia kurekebisha heading ni tarehe 22.10.2011
     
Loading...