Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2 PROUD aka MR II aka JOSEPH MBILINYI

Discussion in 'Entertainment' started by Game Theory, Feb 27, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kumbe naye alijilipuia kama Mrundi na mkewe Salva Rweyemamu!

    makubwa haya,haya uwanja wenu watu wa Lesta
     
  2. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    alikuwa anaishi birmingham, karibu na newtown.
     
  3. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bazamen mbona kimya,siku hizi naona umeadimika sana kule mtaa wapili au ni aje.
    Jpili nitakuwa mjini karibu tule kashata na kahawa
     
  4. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    hamna lolote majungu matupu!!...........kumbe Brazameni wewe pia ni mtu wa kubahatisha, ok!.
     
  5. M

    Masikini Jeuri Member

    #5
    Mar 25, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yupo STATES, hajajulipua wala nini, mbona mnamzulia kijana wa watu. Hv ww BRAZAMENI umejilipua kikabila gani? Sema yako kwanza.
     
Loading...