Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2 nd selection ya police

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nash koba, Oct 15, 2012.

  1. n

    nash koba Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF
    mi ni mara yangu ya kwanza kupost my issue katika jamvi la JF.

    naomba kujua mwenye under capeti info' ya lini second selection ya graduate kwa post za police inaweza kuwa out, mi nimiongoni mwa walio ombaga.
    asanteni waungwana:rain::rain::rain:
     
  2. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    2nd selection kivipi?au umedanganywa,maana hao waliochaguliwa wameenda CCP Jumapili iliyopita.Selection ni moja tu,chombo cha dola siyo kama shule ya kata,aliyekupa taarifa anakupa moyo tu.Na kwa taarifa yako wengi waliochaguliwa wana ndugu au watu wanaowafahamu huku,ushaidi ninao wa kutosha
     
  3. H

    Hope1 Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Exactly
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu kwanza niweke sawa, huko hakuna undugu, kma ulifanya usaili na ukapita hakuna longo longo.
    Watu wameenda moshi jpili lakini ni watu wa it tena sio wote, wengine wamebakishwa zaidi ya 200 kwasababu ccp haina uwezo wa kuwachukua wote kwa wakati mmoja.
    Hao 200 wataajiriwa kwanza then ccp wataenda baadae.
     
  5. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hauna taarifa sahihi.
     
Loading...