Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2-05-2012 kiama cha c c m

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MATESLAA, Apr 29, 2012.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wadau tarehe 2 mwezi wa 5 mahaka kuu inamvua ubunge mbunge wa tabata segerea so vijana kwa wazee wote tukae mkao wa kula kwa uchaguzi mwingine..cha msingi ni kuhakikisha tunaweka stashahada zetu vizuri....na kujitokeza kwa wingi kituoni kuwaadhibu magamba kwa mara ya pili mfululizo



    nawasilisha hoja mezani
     
  2. h

    hoyce JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha hizo, mnatafuta sababu ya kuja kudai hukumu hii pia ilivuja, ili ku-justfy hukumu ya Lema iliyovuja kule Arusha. Kwa nini usisubiri hiyo tarehe, kuna haraka gani?
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wala hatuna haraka mwaya coz hilo lilikuwa jimbo letu kitambo sema mlicheza rafu
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kesho sumbawanga mjini kuna jimbo wazi hivyo cdm karibuni sanaaaa
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani kama mahakama zitatenda haki kwa kutengua ubunge wa majimbo ya Sumbawanga mjini na Segerea nitafurahi sana na kuamini duniani haki ipo.

    Hawa waliporwa wazi wazi ushindi wao na magamba ambayo yalikuwa yamechanganyikiwa kwa kweli kipindi kile cha uchaguzi.
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huko hatupataki kuna wachawi wengi tunawaachia magamba
     
  7. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nazi aimenywi ....inakunwa
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nishachoka na hizi chaguzi za kila siku:nono::frusty:
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuvute subira.
     
Loading...