Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

1997 land rover range rover 2.5 diesel

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mfikilwa, Sep 18, 2012.

  1. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Manufacturer: Land Rover
    Model: Range Rover 2.5 DSE
    Fuel: Diesel
    Year: 1997
    Transmission: Auto
    Mileage: 152,000
    Price: 28.500,000 TZS

    Namba yake ya Tanzania ni TxxxCBS.
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="class: vi-ia-hdAl vi-ia-attrLabel vi-ia-attrColPadding, align: left"][/TH]
    [TD="class: vi-ia-attrColPadding, width: 50.0%"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Range Rover 1.jpg Range Rover 2.jpg Range Rover 4.jpg Range Rover 5.jpg Range Rover 6.jpg Range Rover 7.jpg Range Rover 8.jpg Range Rover 9.jpg Range Rover 10.jpg
     

    Attached Files:

  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ipo milioni 15......
     
  3. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante mkuu, huko chini mnoooo yani

     
  4. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo bei huwezi pata mnunuzi. Why? kwa sababu Range Rover na NISSAN kwa Tanzania
    inajulikana these type of Car have very low resale value. Wengi wanaonunua wakitaka kuuza
    wanauza nusu au hata chini ya nusu ya bei. Its only EPA guys will buy at that price.

    Lakini pia watanzania wengi sasa wanajua angalia hapa http://www.autoscout24.eu/Details.aspx?id=217194721&cd=634768778240000000
     
  5. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ni biashara, Mungu atanisaidia nitauza tu, hata kama mtazamo wako siwezi pata mnunuzi, mbona mimi nimenunua na siyo EPA, siyo kila kitu EPA tu. web uliyoituma nimeona, siyo mbaya ata kama mtu atatafuta mwenyewe kwenye web, ni biashara wala si kulazimishana. asante kwa ushauri lakini

     
  6. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Mi nimetoa kama ushauri (fanya market research yako vema then price accordingly). Dont take it negatively
     
  7. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    duh kwa hiyo ink na bei ya huyu, ni ulanguzi au? uwiii gari iliyo miaka 15, old model juu. mmh pesa hiyo haitoki kwangu.
     
  8. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    28M au umekosea ulimaanisha 18M?
     
Loading...