Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

!!!!!!!!????????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Daffi, Nov 19, 2011.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Carot.jpg Sina la kuongeza!!!nimezitoa bustanini kwangu leo!
     
  2. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bei gani hiyo ndogo
     
  3. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Zaliwaje kubwa kati au ndogo kati?
     
  4. m

    mzighani Senior Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa nimeona
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Watu wanazigombania sana,thus nimeamua kuzila mwenyewe.bei zake za kawaida tu.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Then what next,nikuuzie au unaogopa kuzila?
     
  7. P

    Penguine JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 962
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    Sasa wewe umeharibu, umezitoa hizo karoti kabla hazijazaa, zilikuwa zikiendelea na mchakato wa kutaka kuzaa karoti zaidi. Ona sas, umejipunja wewe mwenyewe, umejipunguzia mavuno, siku nyingine fukua,chungulia ukiona karoti zako zko katika mchakato huo fukia haraka ili ziendelee kuzaliana. Asante sana kwa kuwa na karoti za kibibi na bwana.
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    au ni za kichina?.
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hizi utazipata hapa kwangu,siyo za mchina hata.
     
Loading...