Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....@@@....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Olive, Oct 26, 2011.

  1. O

    Olive Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtoto aliibiwa baiskeli akaenda polisi kuripoti,polisi akamuuliza!unahisi ni nani aliekuibia?mtoto akajibu,wazazi wangu,akaulizwa kwanini unahisi ni wazazi wako?mtoto-jana usiku nilimsikia mama akimuuliza baba,imesimama?panda basi kwa nyuma lakini usikalie kiuno,ghafla nikamsikia mama akilalama aaaaakh+mmmmkh!itakua walianguka nayo.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ni kiboko! yaani mwanzo mwisho
     
  3. O

    Olive Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mc katika kumpamba bi harusi akasema,"sasa nawapa sifa kubwa ya bi harusi,tangu mi namfahamu hua havai nguo za ndani,"watu eeee unasemaje? Akasema "narudia kwa msisitizo na sijakosea,biharusi huyu havai kabisaaaa nguo za ndani,!!yeye niza kutoka nje tuu,kama vile Italy, England na USA hebu mshangilieni...kila mtu ahaaa hapo sawa.
     
  4. O

    Olive Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaaa ana du na nesi,mara nesi akaanzakupiga makelele aaah...!uuuwi...! inaumaaa,Jamaa-acha usenge! Unanichomaga sindano sina tundu na silii,wewe unalo unalia nini?serebuka huko.
     
  5. O

    Olive Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nipo posta hapa kunafujo balaa,posta wametoa stemp mpya zina gundi mbele na kwenye makalio,wateja wamechanganyikiwa hawajui walambe wapi ili wazibandike kwenye barua.
     
  6. O

    Olive Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa anamtongoza demu,Najitokeza katika ofisi ya moyo wako,nahitaji kazi katika nafsi yako,ninazo sifa za kutosha,kwani nimesoma katika chuo cha st LOVE huko TRUE LOVE CITY,katika masomo niliyo chukua nilipata ZERO kwenye masomo ya - usaliti ,uongo,upuuzi ,dharau ,uchoyo,kiburi,majivuno,matusi,na mpaka sasa nina Diploma ya upole,master ya wivu,bachela ya uaminifu,phd ya kubembeleza,na Uprofesa wa kupenda, je?!nitapata ajira katika moyo wako?
     
  7. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwi kwi kwi, haya bwana!
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dahhh!! oliv we ni noma!!!
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    du! Kumbe na wewe humo.
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nimezipenda ziko poa zote.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mc kamvua bi harusi kisha kamvika safi sana nimeipenda
     
Loading...