Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

1826 days left

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by muonamambo, Nov 6, 2010.

  1. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Zimebaki siku 1826 tu ili tupate uhuru. Ni siku hiyo Tanzania mpya itazaliwa .siku hiyo mito maziwa na rasilamali za nchi zitashukuru kwamba hazinyonywi tena.siku hiyo utawala chaguo la watu wakielekezwa na Mungu wao utakuwa madarakani tayari kuileta Tz yenye neema. siku hiyo inahitaji maandalizi nami nimeanza sasa.tujiunge pamoja kusoma mapungufu yalotokea sasa ili baada ya siku 1826 tushereheke kwa pamoja.wao wana pesa sisi tuna Mungu
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    acha kukatisha tamaa watu ina maana ni miaka mitano babu! duh hii kali...
     
  3. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Siku bado zinahesabika
     
Loading...