Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

15556

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Jan 31, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hawa wanajiita Pushmobile, Ni wezi, na matapeli wakubwa, wananitumia Sms za job alert tangu mwaka 2010, nimejaribu kujitoa (unsubscribe) lakini wapi.! Nilitembelea tigo pale mlimani city wakanizuga eti nitatolewa kwenye hii huduma, wananiibia sh. 150/= kila siku kama gharama ya ujumbe. MSAADA plz wa kujitoa kwenye hii huduma nikipiga hesabu ya pesa yangu wanayokula kila siku inaniuma sana. Nawasilisha.
     
  2. Numerator

    Numerator JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    nunua line jipya uachane na hiyo au nenda TCRA wakakusaidie kujitoa...
     
  3. Ben Nyangarya

    Ben Nyangarya Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15





    jaribu kutuma sms "ZIMA TBC" kwenda 15556.
     
  4. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mchemsho nipe replay kama ulifanikiwa kujiondoa kwenye hiyo kitu. Na mimi wemeanza kunitumia sms zao na wanakata hela zangu wakati mi cjawahi kujiunga huo ujinga wao.
     
  5. P

    PAFKI Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Andika( ondoa KAZI)KWENDA 15556 au 145501 au 15510 utaona
     
  6. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo Sh.150 x siku 30 (au 31) x miaka 2 wamekukata na bado unaendelea na hiyo huduma?. Nadhani umeipenda sana, nakutakia kila la kheri.
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hata mimi aisee wananitumia kila siku nimewapigia custamar care wakaniambia nitaondolewa baada ya saa 24 lakn bado
     
Loading...