Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

$120 million for a scream!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by simplemind, May 6, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Jamani kama sio kufuru, tumuelewe vipi, Tajiri mmoja amenunua mchoro(canvas painting) jina scream a,k,a mayowe kwa bei ya dola za kimarekani milioni 120. Huyu tumuelewe vipi? Was it worth it?
     
  2. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    to those who admire and reckognize art works,to spend a couple of millions on a paint si kitu, umesema tajiri...see! jamaa ni billionere
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Moral bankruptcy pure and simple. Thats why Bill and Melinda Foundation is hot.
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kila Mbuzi ala kwa urefu wa kamba yake.Ndo maana kuna wengine wanajengea vimada majumba ya mamilioni wakati sie kina kapuku buku kumi tu kumpa demu wako unaona unatoa millioni.iyo 120M kwa uyo jamaa nikama mmasai mwenye Ngombe 2000 kutoa zawadi ya ndama wawili kwa mpita njia
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kwa utamaduni wetu na kiwango chetu cha maendeleo twaweza kuona kama huyo mtu ni punguani vile. Lakini hawa wenzetu wa nchi zilizoendelea wanathamini sana kitu kiitwacho 'art collection'. Picha za michoro mbalimbali kama vile tingatinga hapa kwetu zina soko kubwa nchi za magharibi. Huyu kanunua kwa dola milioni 120. Mwaka ujao 2013 au pengine 2014 ataweza kuiuza kwa dola kati milioni 150-200! Kwao ni biashara inayolipa sana.
     
Loading...