Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

11/11/11 in pictures: an auspicious day around the world

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Nov 13, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [HR][/HR][h=1]11/11/11 in pictures: an auspicious day around the world[/h][TABLE="class: image"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]




    Twin babies born at at a hospital in Ahmedabad. The girl (left) was born at 11:11:11am on 11/11/11, and the boy (right) at 11:11:10am. The palindromic timings of the birth are considered significant by many people in India, especially for those who consult numerologists and astrologists.
    Picture: REUTERS
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    uongo! ina maana wamepishana sekunde moja tu hao watoto? sijui huyo mzazi alikuwa anawatema kama samaki?
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mashallah! tusibishe sana, anaweza kua amezaa kwa njia ya upasuwaji.
     
  4. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    And if that is the case, inawezekana kulikuwa na timing ya muda huo....
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    We mwali upasuaji ndo wanatoka haraka?
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ndio maana yake. Si umesoma hapo kua wana ushirikina fulani? basi walivizia na wakataka wote watoke at the same time ila mmoja akawahi...

    Kwa kweli sina uhakika ila kama madaktari ni wakutosha mmoja akitoka tu na wapili anatolewa. Kuzaa kwa upasuaji ni haraka sana, kinacho chukua muda ni matayarisho na kule kushona na vingine. Ila wakati wa kuzaa ni haraka sana. Inawezekana.
    Alafu kaka (usione vibaya kwa ninayotaka kusema) ningependa uniite Mwali tu, usiseme "we" mwali. kwetu ni kama alama ya dharau...
     
  7. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hhahahaaa, "WE" Mwali wewe huishi mambo wewe.....lol, nimesahau, nta-edit kutoa hiyo "we"
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu unatafuta kaka Cathode... utakipata, shauri yako.... :)
     
  9. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Lol, hadi hapo nshakipata......ona ushakwazika wakati mwezako nafurahi huku, itabidi turudi kuleee kwenye lile thread letu la kusameheana....hahahaaaa.....SMILE basi uongeze siku
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ni sababu ya thread ile tu ndio maana nimeshindwa kukasirika maana najua unaroho nzuri, huwezi kua umesema kwa nia ya kunikwaza, ulitaka nicheke tu, na ndio maana nimeweka kale ka'smiley'... :)
    kwa kifupi hakuna kusamehe sababu hujanikosea
     
Loading...