Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

10th Freemassons Conference - Whitesands

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 4, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wapendwa habarini za uko
    nilipata email ya mwaliko kutoka kwa bwana mmoja muhindi ikinitaarifu tar 23-26 september kutakuwa na 10th freemasson conferenc whtitesands na kwa wale wasio massons pia wanaakaribishwa na kutakuwa na mchango wa kuchangia kunduchi health centre kuwasaidia watu wa tegeta na karibu yake jamani waliohudhuria embu tuabalishen nini cha maana kwa hawa mabwana sasa kuwa wazi hivi

    mungu atuepushie mbali
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    JK in "active" member!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Nahuyu atakuwepo??
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una maana Gani hapo underlined? au ndo Maswala ya PETE??
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mi nawashauri wana jf pls dont be a member of such a thing,god forbid
     
  6. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Toa sababu
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    jamani kuna mtu mwenye fact za ubaya wa HIi kitu freemasons?
     
  8. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    The only reason lies kwa wale wanaoamini kuna Mungu mmoja,Mungu atuepushe na haya mambo.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jjamani nimeonyeshwa pale quality plaza njia yakuingia precissionair offices kulia na kushoto kuna michoro ya ajabu ajabu mi nkajua mapambo nimetabanaishwa ni moja ya freemassons samples..mmmhh naambiwa ipo mpka kwenye dolla za marekan jaman ninavyozipenda si ndio wataturudisha umasikini ...anyway
     
  10. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kituko.,..facts zake ni kwenye imani,kuabudu Shetani ni ushirikina uliokubuhu......Mungu hapendi kufananishwa na k2 chochote.kwenye maandiko takatifu,be Quran or BiBLE
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280

    huyu si freemassons pekee anahifadhi misukule zaidi ya 100
    kuna katoto kamoja kaliongea live hadharani kalichukuliwa na sheikh yayhya na akapelekewa dvd akatae ama aende kulishtaki hilo kanisa mpaka leo..akataja na mpaka sababu loh dunia
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    mfyukuzi kw upande wangu nachukulia kama ni kuabudu dini za kishetani,while tanzania mimi natambua imani kubwa za dini ni uislamu na ukristo sasa hizo zinazojitokeza kwa kweli nawasiwasi nazo
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    hivi inawezekana tunatibiwa na hospital za FREEMASSONS nyingi bila kujijua...nimejiuliza hii ni moja ya waliotaja live yawezekana hata muhimbili na kweingineko tunapelekewa pesa zao za mashetani loh
    nchi yangu umsikini wako kila mtu anakutumia
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    rafiki,freemansons siyo dini na wala si iman,ni club/society kama ilivyo lions etc. Tafuta kwenye encyclopedia uone ni nini,ucsiogope kivuli chako mwenyewe.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    loh!!!!tunapoelekea shetani ataitwa MUNGU
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tarehe hizo zimeshapita sio??
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280


    jamani waliohudhuria embu tuabalishen nini cha maana kwa hawa mabwana sasa kuwa wazi hivi
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwa najiuliza sana hivi picha ya NYOKA hospital huwa ina kazi gani?Hata nyoka kwenye shilingi mia tano inanipa mashaka sana na naona hawa jamaa ndio wenye hizo hela na tunawaabudu bila kujua kwa kutumia vitu vyenye nembo zao.
    Habari ya kuchangia shughuli za kijamii si baya ila hatujui katika michango hiyo ni maisha ya watu wangapi yanapotea kutokana na hawa watu maana haijulikani wanapata wapi pesa,pia haijulikani kikundi chao kina mlengo gani.Kuna wakati nilikuwa napita pale nyuma ya Kempisky na kuliona jengo lao lakini hakuna hata siku moja niliyoweza kuona kuna mtu au lipo wazi,na hata nilipojaribu kuuliza walinzi wa maeneo yale nao hawakuwa na jibu kwa maana hawajawahi kuona mtu.
    Jmani ogopeni hawa watu maana mwisho wake hakuna anayejua.
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.hapa duniani kuna migawanyiko miwili ya kiimani, wanaoamini mungu na wale wamwaminio shetani,
    2.upande wa mungu kuna jumuia na makanisa mengi......hao wote humtambua mungu.
    3.upande wa shetani pia kuna jumuia na hata kanisa la shetani..satanic church lipo....wao humtambua shetani
    ni hiari yako ewe binadamu kuchagua uende upande upi.....nakushauri uende upande wa mungu...hutajuta.
     
Loading...