Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by BIN BOR, Jan 8, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    What do I do when my thread is moved to MEMBERS ONLY FORUM where I have no access, and I still want to continue posting on same thread?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    become a member...... If you cant beat them, Join them.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    you are a member now... so enjoy the beauty and power of JF...
     
  4. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No help from first two volunteers (voice of reason & acid). They can not things seriously I guess.
    IS THERE ANYBODY WITH A PRACTICAL HELP?
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna about three members only forums.... Forum ya wakubwa na Forum ya Dini mtumie PM invisible akufungulia

    Premium Members Forums.... Inabidi utoe mchango ili uwe Premium member "Mkono Mtupu Haulambwi"

    Thats why nakwambia ukitaka ya ma-member na wewe kuwa member... Now kama post yako ilikuwa ina issue za dini basi itakuwa Jukwaa la Dini kama ilikuwa ni ya kikubwa likewise itakuwa Jukwaa la wakubwa

    Please dont hesitate kama una swali zaidi i will help to the best of my knowledge.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sorry pal, i thought your issue was to access info in forums which are for members only,... and seeing you as a member then i thought the problem was solved

    Kuhusu kuhamisha thread (if that is your issue) nadhani ni sababu ya relevance na the "best suit" perception... I hope invisible will come to shed more light on this one, i am just a member like you

    sorry pal:faint2:
     
  7. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Swali ni moja tu. I know mkono mtupu haulambwi na kwamba hii forum haiendeshwi kwa makaratasi bali pesa. Ishu hapa ni anonymity. Sasa swali ni how to pay na ku-maintain anonymity?
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuchangia unaweza ukachangia kwa jina lako hilo hilo BIN BOR na hakuna atakayekujua....
    JINSI YA KUICHANGIA JF (CLICK TO READ)​


    lakini am sure post yako itakuwa either Jukwaa la Dini au Jukwaa la Wakubwa ambapo kujiunga unatuma PM kwa invisible.. thats all
     
  9. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ushauri umesaidia japo ilibidi kutumia ujanja wa porini (UP) kumpata invisible, hakuna user manuals hapa. Bado la kuchangia sasa ili mkono ulambwe.........
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    aisee pole sana
     
  11. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usinipe pole, wakuu wamemaliza tatizo na sasa ninarusha mafataki kwa mbele
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    lakini mbona kule hakuna new thread? au umemix..kwa sabbu ma mods hawawezi kuhamishi threand sehemu ambayo ww huna acces nayo.kwanza thread gani uliyoianzisha mkuu? au hii hapa
     
  13. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh! Mwalimu wako alikuwa na kazi ngumu.......I mean walihamishia sehemu ambayo sikuwa na access na sasa nimepata access.....so ninaendelea. Umenipata sasa?
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nina tatizo kama lako,naomba huo ujanja wa porini basi.
     
  15. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nitakusaidia bila shaka ila kwanza ukinijulisha privileges za JF Senior Expert Member......
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    allright..ungetumia lugha yangu ningekuelewa zaidi
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    wewe jamaa unakichwa kigumu ..sasa maswali gani hayo unauliza?
     
  18. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuuliza sio ujinga..........
    ........kushindwa kujibu ndio ujinga.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    we nipe huo ujanja wa porini nikufundishe jinsi ya kuishi mjini!
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    just PM invisible kupata access ya jukwaa la dini na jukwaa la wakubwa..... Premium member hakuna ujanja mpaka utoe mchango.
     
Loading...