Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

1001 Inventions Muslim Heritage Exhibition

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by X-PASTER, Jan 23, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtaendelea kutawaliwa kimawazo na udini wa mambo ya kiislam na kikirstu .

    badala ya kufuatilia inventions walizofanya mababu zetu , kabila lako kwenye mambo ay teknolojia sayasi na chemia unapigia upatu uvumbuzi wa ten kwa tittle ya dini.

    Alafu kuna watu wanajiona leo wako huru. kumbe ukoloni wa kidini umeaachia sumu kubwa tu

    Peleka kwenye dini kule

    Kwanza clip ya kwanza tu inasema This film is for personal use only and must not be exhibted publicly, broadcast or reproduced .
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na maneno ya mwanafalsafa mmoja, alisema kuwa "Mtu mwenye chuki ndani ya nafsi yake, umpelekea kuzeeka upesi kabla ya wakati wake" Nami naziona dalili hapa.
     
  11. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanafaslfasa mmoja ndo nani hapa uko kwenye jukwaa la elimu sio siasa. ongea kielimu elimu mtaje huyo mwanafalsafa na ikiwezekana kitabu chake.

    eti mwanafasafa mmoja.
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kuzoea kutafuniwa!
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aksante sana nitajie basi huyo mwanafalsafa au kitabu chake. nitafurahi kuisoma kitabu chacke
     
  14. njoro

    njoro Senior Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waislam wanamatatizo sana
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Umesoma kichwa cha thread... Kinahusu nini?

    Kama huna cha kuchangia si lazima uwepo hapa mkuu...!
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wana matatizo, kwa sababu wanapenda kusema kweli.
     
  17. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0


    sio kichwa cha thread tu hata video ulioweka nimetazama ndio maana nikakwambia clip ya kwanza wanasema hivi .


    Unaelewa maana ya hiyo sentesi
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Naelewa sana kuliko unavyofikiria...!

    Nashangaa ni vipi hizo clip wameziweka youtube... Insahangaza sana kwenda kinyume na walicho kiandika kama angalizo!

    Lakini nawe si umefaidika kwa kiasi fulani?
     
Loading...