Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

1000Tshs NMB NIAJE PALE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by upele, Sep 23, 2011.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani jamani sasa imekuwa ni kero hapa tz sijui ni aina gani ya wizi tena nmb unalipia 1000 a.k.a buku kutuma pesa imekaajee hii jamani nijulisheni mbona benk zingine sijaona
    ref:nmb mtwara.
    Nongwaa nongwaa mfanyie babayoo
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    binafsi hii huduma ya nmb ya kulipia Tsh.1000/= kama unatuma hela kwenye ac.ambayo si yako sijaipenda,naona 1000 ni kubwa sana,huduma kama hizi si za kucharge kwa kiasi hicho,
     
Loading...