Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

10 most influential Tanzanian Women for the yr 2011

Discussion in 'Celebrities Forum' started by LEX STEELE, Dec 27, 2011.

  1. L

    LEX STEELE JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hebu tueleze katika hao waliotajwa mmoja mmoja wameifanyia nini Nchi hii masikini na omba omba ya tatu Duniani baada ya Irak na Afghanistan!!!!!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unapenda umbea ehhhh?

    Kulikua na ulazima gani wa kusema watataka watolewe na watu waiwahi?Watakaochelewa watakosa nini cha maana?
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tukunyemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nimefanya msaada tutani wa kuweka hiyo list hapa ili tushirikiane kuwajadili.

    1.kwa kuanzia, haiko wazi katika u-turn blog kuhusu vigezo ambavyo vimetumika kuweza kutambua na kupima hiyo influence ya hao akina mama.
    2. Haikuelezwa kuhusu sphere of influence ya hao akina mama, mfano yes Bi Kidude ni mkuu kule mjengoni, ame-influence nini na wakati gani.....na je ni kweli ana-influence au anatumia mabavu kuendesha mambo???

    Hoja yangu ki-msingi iko kwamba kama mtu ana influence basi tujue katika issues zipi, hata nishani zinapotolewa huelezwa sababu na si mtu kuamua tu kwamba fulani na fulani kadhaa pasi na sababu.

    Ni mtazamo tu anyway, blog ni ya Mange na ana haki ya kufanya anachokitaka na blog yake.
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Umbea ni mzigo kama ulivyo ujinga, dahhh kiti kinwaka moto kijana
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh, naona amemsahau Wema Sepetu..!
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Irene Ndikumana
    Rose Ndauka
    Auntie ezekiel
    Johari
    e.t.c
     
  9. L

    LEX STEELE JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2015
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye hiyo list kagombana na wangapi?
     
Loading...