Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

10,000 vs 200,000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oba, Dec 4, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huwezi amini, yule dokta bingwa wa mifupa pale MOI, KCMC, BUGANDO, MBEYA na kwingineko anapokuwa zamu for 24 hours posho yake ni 10000 na mbunge anapokuwa bungeni for tha day hours anazokuwa mjengoni posho yake ni 200000. Dokta huyu aweza kushinda amesimama theta kwenye operation, wakati mwingine huutumia usiku pia kuwatibu wagonjwa wa dharura.
    Huu uwiano wa 1:20 unavunja moyo wa kazi na sidhani kwamba hawa watumishi wa afya watafanya kazi kwa moyo huku keki ya taifa ikigawanywa kihuni namna hii.
    Nawasilisha!
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio maana wataalamu wetu wengi wanakimbilia siasa maana ndio inayolipa
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    huyo dokta anaitwa nani maana ana bidii sana yaani anaweza akawa MOI, KCMC, BUGANDO na MBEYA halafu anakula buku 10 tu... weka na namba yake ya sim...
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    job true true bongo tabu kweli mwanasiasa yupo juu kuliko mtaalamu..:shock:
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Watanzania si Mazuzu!! acha tu muibiwe!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah, kweli huo uwiano unatisha.
    Yani bongo anaejishughulisha zaidi anapata chini ya asiyejishughulisha. No wonder watu wanaona bora kubeba mabox ulaya kuliko kuja bongo sehemu ambayo haithamini taaluma na kujituma kwa watu.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Ma specialist wengi kuwaona tunalipia sh 10 000 hembu fikiri atibu wagonjwa 20 ndipo amfikie mbunge!wito dr.shafiq,masawe,ekenywa,prof matuja,mbise,ndosi,kaushik hamieni kwenye siasa mtuache wagonjwa tufe
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,098
    Likes Received: 9,803
    Trophy Points: 280
    Kuna daktari mzuri sana wa magonjwa ya moyo. Huyu alikuwa anasoma US na baada ya kumaliza alipata kazi nzuri sana US lakini akaamua kurudi nyumbani ili kusaidia Wagonjwa wa moyo kwa bei poa kabisa ukilinganisha na bei ya kuwapeleka India kwa matibabu. Akajinyima na pesa zake kununua vifaa muhimu alivyohitaji kama Daktari wa magonjwa ya moyo na wengi walimpa misaada baada ya kuwafahamisha alichokusudia kukifanya.

    Aliporudi nyumbani kutaka kuanzisha hospitali yake alipigwa vita sana na wengine Wizara ya afya kumuomba hata rushwa eti wamsaidie kufungua hospitali yake, hatimaye alishindwa kufanikisha lengo lake, sijui aliishia wapi yuke Dr. Wacha watu watafute kazi nchi za nje ambapo wanafanya kazi kwa raha zao, kulipwa ujira unaoendana na taaluma zao na pia kupewa vitenda kazi muhimu vinavyohitajika katika taaluma zao.

    Mwaka jana nilipata bahati ya kupita mahala ambapo yule Dr alikuwa afungue hiyo hospitali ya wagonjwa wa moyo (Dar) ikiwemo kuwafanyia upasuaji wale ambao walihitaji huduma hiyo. Hapakuwa na dalili ya uhai maana jengo lilikuwa limezungukwa na pori si la kawaida. Sijui kama aliamua kurudi US au kwenda nchi nyingine au alifungua mahali pengine nchini.

     
  9. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo dr. Akipasua kichwa badala ya mguu atalaumiwa?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bongo hovyo sana,sijui lini tutabadilika.
     
Loading...