Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

$ 1 = Tshs 1800 (02/11/2011)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by George Smiley, Nov 2, 2011.

  1. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nuff said.....
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bora ifike 2000 isomeke vzuri
     
  3. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hivi tuna foreign currency ya kiasi gani?

    je balance sheet yetu ikoje?

    website ya wizara ya fedha na BOT zinatoa stats zipi?
     
  4. V

    Vome Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama hali itaendelea hivi, nadhani muda si mrefu tutatoa noti ya elfu 20
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi taarifa huwa mnazitoa wapi? Mbona leo nimebadili USD kwa Tshs 1,660.
     
  6. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ikifika 2015 sijui itakuwa imepanda zaidi au imeshuka!!! Daaaaaa!!! Wanauchumi harakati zenu mbona hatuzioni....Benno Ndullo sijui amesinzia...au Wanasubirii kama ya arusha yatokee nchi nzima ndio waanze kuchukua hatua
     
  7. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapi hapo ulipobadilishia tuabarishane tupe jina
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Mkuu huko vichochoroni washakukaba, kama umeuza Dolari kwa hiyo rate ya 1$ kwa 1660. Labda kama umenunua dola kwa hiyo rate.
     
  9. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenunua dolla au ulikuwa na dolla ukanunua shilling? Hapa tunaongelea kama unahitaji dolla ndo unanunua kwa rate ya $1 = Tsh.1800
     
  10. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,528
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    .........badala tushughulikie uchumi, tumekalia fitina za urais 2015 (magamba),,.....hv mmemsikia JK ameongelea hili? Ni aibu iliyoje kama taifa. Tukome na kutokufikiri kwetu.
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Angalia hii hapa...source: crdb

    [TABLE="class: excel"]
    [TR]
    9
    [TD]US$ 50-100 Units[/TD]
    [TD]USD[/TD]
    [TD]1,705.0000[/TD]
    [TD]1,830.0000[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Heshima kitu cha bure wakuu,hamna haja ya kutukanana
     
  13. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi tunavyotumia mafuta kwa wingi na ufanisi mbovu..... shilingi yetu kamwe haitakuwa ngangali....
     
  14. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh kazi ipo. Sasa umuhim wa akina lipumba upo wapi?aibu, kinyaa na kichefu chefu yaani tuna shindwa hata na rwanda. 3200 faranga ni 10000 za madafu. Pumbaff!
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndio kama hivo uchumi wetu unakua vema sana chini uongozi thabiti wa CCM ambao huko nyuma kidogo husemekana kwamba kweli KIUFISADI zaidi wao wamethubutu, wametushinda walipa kodi, n sas wanasonga mbele kutuzika kabisa na ugumu wa maisha kiasi hiki.
     
  16. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,956
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Wakuu, naungana na Mwita. Huku ZNZ dola moja =1683. Hizi taarifa nyengine sijui zinatoka wapi.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    inawezekana umenunua, sidhani kama umeuza...
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kama umewauzia hizo dola lazima wanunue kwa bei ya chini!! Ili kukukomoa, Na kama umenunua hizo dola basi bahati iliyoje, inabidi kuzinunua nyingi zaidi ili december unatengeneza faida kuubwaaaaaaaaaaa kwa jasho la kuku.
     
  19. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Je TZS kwa USD ni ngapi. Rate quote ni two way, selling na buying. Wewe Ukiwa na dola unataka shs rate utakayopewa ni buying rate. Ukiwa na shs unataka dola rate unayotumia ni selling rate. In most time selling rate ni kubwa kuliko buying rate na spread Mara nyingi ni kama shs 200 . So Kama uliuza dola zako kupata dafu ni Sawa hiyo rate. Aliyoweka hapa ya 1800 ni Sawa kabisa
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JK ALIKUWA kilaza wa kutupwa...... digriii ya uchumi hamna anachokifahamu.....cijuw akiachia ngaz nitampa scholarship nimpeleke chuo chochote akapge shule!!!!!!!#
     
Loading...