Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

1 ball,2 balls,3 balls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Sep 12, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mods msiitoe topic huku please.

    Kwa kawaida,mwanaume ana 2 balls (korodani,kende),....sijui kama ndio kawaida kweli
    au ni wengi wana 2balls,...
    wapo wenye ball moja (1),...na wapo wenye 3 balls.

    Nataka kujua,toka kwa historia yako au kama umewahi
    kumfahamu mmoja kati ya wenye 1 ball,or 3 balls.

    Uwezo wao katika mapenzi unakua vipi?
    dhaifu (kwa wenye ball 1) au ngangari (kwa wenye ball 3)?

    testimony:-
    Namjua mmoja,ana ball 1 na kutokana na uoga kwamba hayuko
    normal hata alikua hawezi ku-function vyema on bed.
    Ila baada ya kupata ushauri mzito toka kwa mtaalam
    wa saikolojia,anafurahia mapenzi saivi.

    Do you know one,two,.....?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Clemmy i have read and re-read nimeishia kupata infor tu..... Sijui umewaza nini....
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Clemmy huna test karibuni kweli maana nakumbuka kama ulisema bado upo chuo? saa hizi its healthy for you to sleep

    that said, hii habari ya balls tukaijadilie kule kwa JF doctor

    afu, nashangaa kwa nn nachangia hapa ( kumbe ua langu AshaDii yupo hapa)
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    Nkiona tatu nakimbia..
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mi siiimo dodi...................huh
     
  6. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br /
    wewe uwe unakuja na topic zakoza kuonana na wenzako mliomaliza darasa la saba mwaka jana_hayo mambo unayokuja nayo unawashitua wakongwe akina AD
     
  7. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br /
    ivi wewe kwel ni sungu sungu? Haya mwite Uporoto mkeshe kama kawaida yenu_nitajitahd kufuatilia kaz za wanajf kadhaa ingawa wewe nadhan ni health speacialist ivo some days unakuwa on call
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mimi hayo ma Ball yake sijayaelewa, nifafanulien msije niacha Morogoro!
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Yaaah kuna mzee yupo anafanya kazi halmashauri ya korogwe tanga anazo nne ila ni mzee balaa sana anasifika kwa performance yake ni kila siku ni goli nane na kuendeleaa..........
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wote tukilala Jf imelala ..
    Twalala zam zam..
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhh ni story tu au umethibitisha??
     
  12. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    hahaaaa mtaalam wa fiksi unavyoongea ka kwel vile teh teh eti ana balls nne
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Unaniongezea pressure, pressure ..
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimesikia jina langu nimekuja haraka,nikusaidie nini ?

    Mwambie dear,hujambo lakini ?

    Hamna cha three wala four balla naona mna-confuse na hizi pool mnazocheza 24hrs hahaha! wataalamu wa afya watatujuza zaidi.nijuavyo mimi hawa wenye moja huwa ingine imepanda tumboni na isiposhushwa kwa upasuaji ina madhara.Pia kuna wengine pamoja na mbili za kawaida kunakuwa na uvimbe kama gololi kubwa unayoweza kuhisi ni ya tatu,Hiyo ya sijui 4 na kuendelea sijawahi kusikia.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Aldof Hitler alikuwa na pwidodo moja tu
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ngoja wenye zaidi au pungufu ya mbili waje...
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi ninazo 5 nguvu yangu kama gridi ya umeme wa Taifa la USA sio TZ. Kutokana na kuwa na extra energy nilioa nikiwa na miaka 20. Kwa sasa nimefanya vasectomy
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,ndo maana nikawaomba isiende JF doctor maana hawachelewi kuipeleka huko.
    The case ni kutaka kujua kama umewahi kuona watu wa namna hii na
    vipi kama wanakua na udhaifu wowote kwa bed,...all that.

    Hakuna chuo wanasoma saivi bana,labda udom walio goma mwezi wa 4 ndo wanasoma
    mda huu,....likizo tam sana.
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Why,unadhani atakua na nguvu sana au ni udhaifu?
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ops,korodani,....kende,....pu****
     
Loading...