Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

1/12/2011 Mwezi wa Mahanjumati

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Dec 1, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mambo mengi hutokea mwezi huu, kwa hapa bongo pia
    1. 9 Dec Uhuru day
    2. Muungano day
    3. Bday kwa some JF members
    4. X-Mass Day
    5. Boxing day
    6. New Year
    Na mengine meeengi tu!! I wish ya all the best!! In advance
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi yaani huu mwezi nakuwaga na furaha sana,weather inakuwa nzuri,mawingu ya blue,shule zimefungwa ndugu wanakutana,watu wengi wanafanya shopping.

    Halafu hapo umesahau vipaimara na graduations.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hahaaa, thanks kwa kunikumbusha bandugu!! Dah I cant miss this
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    msimu wa majilio
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndo nn?? Au unamaanisha alshabaab?
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wooow!! Nyc pc!
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi na new year itakuwa kwenye mwezi huu vile?
     
  8. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,185
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    na muungano kumbe ni mwezi huu? Tehe tehe tehe!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    he he....new year ni bakshishi tu....
     
Loading...