Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

0713800800

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Donnie Charlie, Feb 4, 2011.

  1. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Unapopiga tigo 'customer care service' number 100 wanaku - Direct kupiga hiyo number juu kwa tittle huku wakiongeza kuwa huduma hii itatozwa sh 50, ikitokea umepiga ni bora utumie headphone kabisa maana unaweza kumaliza saa zima na isipokelewe hata wiki nzima tena mara 3 kwa siku unaishia kusikiliza instrumental tu. huenda hii ni mbinu mpya ya kibiashara na inawaumiza wengi hasa walio nje ya mji
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hao wana namba za ziada kuwasiliana nao ambazo ni 15301, 15302 & 15303 utawapata kirahisi kwa helpline,
    Ila bado nazo ni ngumu pia kuzipata, hiyo shilingi 50 ndo lol!!! Hapo huenda ni biashara mpya hiyo
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mhn huu unyonyaji ndio maana mie I am happy with Airtel sie tuna huduma yetu tofauti ukipiga unapokelewa hapohapo "high value customer"
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tigo imekuwa ti...gooooo:coffee:
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu chunguza tuu kunamahali wanakunyonya hawana huruma hawa kabisa mfano walisema kupiga mitandao mingine nikiwango kmoja ila ukipiga unakuta wanakula pesa zaidi
     
Loading...