Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

07/2008 Pigo kubwa kwa serekali awamu ya 4

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hasara, Dec 19, 2007.

  1. H

    Hasara Senior Member

    #1
    Dec 19, 2007
    Joined: Dec 29, 2006
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serekali ya awamu ya nne itapata pigo kubwa sana 07/2008 itaondokewa na kiongozi mkubwa sana.
    msinielewe vibaya nina Deliver MSG tu.
     
  2. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe Hasara ulikuwa wapi?
    na bado vituko vyako hujaacha?

    Huaminiki hata kidogo,
     
  3. Joyum

    Joyum Senior Member

    #3
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hasara alijichimbia ili kuja na utabiri huu. Sikujua humbe hapa JF kuna akina Shekhe Yahaya
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yep, hasara.. am sure una hint.. more pleaaaaase!

    Kila mtu hilo alisubiri kwa hamu.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    Hasara naye kazidi kutuweka roho juu.
    Naona ashakuwa mtabiri sasa.
    Na ikitokea huyo "Kiongozi" hajafa huo mwezi na mwaka utawajibu nini akina Idimi hapa JF?
    Nauliza hivi kwa sababu nitasevu hii meseji na kuja kukuuliza mwakani panapo majaliwa.
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna habari kiongozi mmoja wa serikali kupewa shavu sehemu nyingine..
     
  7. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    n whoz he or she???
     
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    come on Hasara stop this nonsense.................acha hadithi za alinacha kutofanya kazi eti akisubiri kufa!!!!
     
  9. C

    Chuma JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2007
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hasara Achaa Upuuzi Wako..acha Kuishusha Hadhi Jf...nenda Uwanja Wa Fisi
     
  10. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu mchele mpya! Ungo, Vinu,upepo mawanana\mkali Vyote vipo humu
    sasa tukae mkao na kuchambua kwanza!
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Muungwana kutangaza baraza jipya mwaka mpya, wengi watapotea wala sii mmoja..
     
  12. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2007
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bob isije ikawa kama ile ya juzi watu hapa viroho juu tunasubiri majina mapya maana watu hapa walikuja na habari kuwa wao wanatoka jikoni na wana taarifa hizo. Okay let us wait we see what will happen. I hope Muungwana will do something kama zawadi ya mwaka mpya kwa watanzania.
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Msimpuuze Hasara. Maybe he knows what he's talking about?
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    miye simpuuzii.. kwani nimejifunza kuwapa watu benefit of the doubt .. na source zangu zinaegemea sana Ijumaa... lakini SIYO MABADILIKO YA BARAZA LA MAWAZIRI... hivyo ndivyo ninajisikia kwa sababu kubadili baraza haihitaji usiri namna hiyo...
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2007
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Press conference ya 4 x 4 wanajua kila kitu lakini wamefungwa midomo!!!Invisible mwenyewe alitudanganya kuwa karudishiwa getini ili tusimbane kuhusu waliyoambiwa watangaze kesho!!!Mabadiliko balaza la mawaziri not now!!!!
     
  16. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamni kesho si bado masaa kiduchu tu?? cha msingi tuombe uzima kesho itukute hai.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    subirini tutalikisha kitu fulani baadaye leo... ngoja watu wafurahie Eid kwanza... ndiyo sababu haikutangazwa leo...
     
  18. D

    Dotori JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2007
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunasuburia hiyo zawadi ya Idd
     
  19. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2007
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Muungwana amekuwa muoga, ndio maana uraisi wake waonekana wa kibwege. Alikuwa afanye kweli November, akaingia woga, kisa JF tulimshambulia sana "tukafunua" uvumi!
     
  20. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du!!! huko Hasara unapotaka kuipeleka JF,,, yetu macho na masikio tunasubiri!!!
     
Loading...