Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

05 Julai 2012!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwangalizi, Jun 29, 2012.

  1. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Sijui nchi hii itakuwa vipi endapo mgomo wa madaktari utakutana na ule wa walimu unaotarajiwa kuanza tarehe 05 Julai! Ee Mungu turehemu Watanzania.
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​liwalo na liwe =mizengo pinda
     
  3. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Du! Hofu yangu tu, afterall let tomorrow worries about itself!
    Thank you andrews
     
  4. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walimu siwaamini sana linapokuja suala la migomo
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Walimu sidhani kama watagoma maana ni waoga sana.
     
  6. H

    HOJA YANGU Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu hawajapanga kugoma tar. 05. July. ila hiyo tarehe ndo mwisho wa kusubiri kama serikari in nia ya kukaa meza ya mazungumzo na CWT. Kama hii tarehe itapita, walimu watapitishiwa karatasi kusaini kuamua wanataka kugoma au hawataki kugoma. Baada ya hapo CWT itatoa notice ya kugoma.
     
  7. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,371
    Likes Received: 5,939
    Trophy Points: 280
    viongozi migomo ya walimu waoga. Wakichimbwa mkwara wanatulia.
     
  8. M

    Mbundenali Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Walimu tunagoma kimyakimya kwa kushusha kiwango cha elimu, kama pesa kidogo tunafanya kazi kidogo. Ndo mana walimu wengi ck hz wanaomba kwenda kusoma halafu wanakwenda kupg job private
    chezea walimu weye!!
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    baada ya walimu nani watafuatia
     
  10. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na sasa "Lisu nakuheshimu sana, hii si namna ya kuongea na wakubwa zako"
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Serikali ya CCM ikitaka kuendelea kuongoza Tanzania vyema mpaka 2015, inatakiwa irudishe madaraka ya nchi kwa wananchi wenyewe. Vinginevyo Mkuu ataendelea kupiga mwereka kila kukicha!
     
  12. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mgomo wa walimu ni hatari kama wa Madaktari kwa kustakabali wa taifa letu. Hawa jamaa wako kwenye mgomo siku nyingi mpaka serikali ikaamua kutaja kuwa div IV ni kufaulu kupunguza makali.
    Tanzania mtoto wa masikini atazidi kuwa masikini
     
  13. KML

    KML JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ajichunge kiongozi wa walim maana nae atajikuta msitu wa pande soon
     
  14. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ikiwezekana Tugome wote tuwaunge mkono madaktari na walimu na sisi wenyewe pia waboreshe shule hospitali na waondoe mfumuko wa bei sababu ziko nyingi za Watanzania kuigomea hii serikali Dhaifu jamani tuhamasishane.
     
  15. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwanza walimu wapo likizo. Kesho itajihangaikia yenyewe!
     
  16. b

    bgmy Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usitulazimishe wananchi wote tugome kwa lipi?? mimi sio mtumishi wa serikali ,mimi ni mkulima ,nimetumia elimu yangu ya juu kwa kilimo na inanipatia faida kubwa sana kuendeleza msisha yangu na ya familia zangu kwa ujumla...kama wewe umeshindwa kutumia akili yao uweze kuishi tafuta njia mbadala ba sio kuwashawishi wengine kwa malengo yako binafsi
     
  17. W

    Welu JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mgomo wa waislamu kugomea sensa+ mgomo wa TUCTA+mgomo wa serikali kugoma kuwaletea maendeleo. Kiufupi ni migomo,mgomo,migomo,mgomo hadi raha.
     
  18. t

    tara Senior Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walimu wanabip tu hawana umoja.....
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    UNA UNDUGU NA zomba? naona umekoroga juice ya omo, ni povu tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkikosa hoja mnaanza viroja. Huyo ni Mkulima mwenzangu. Na wakulima huwa hatuna muda wa kutafuna maneno.
     
Loading...