Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

01 Jan 2012 Week 52 Sielewi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng`wanakidiku, Jan 1, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Great Thinkers mie nashangaa kalenda ya simu yangu ya kitochi eti inaonesha leo ni tarehe 01 Jan 2012 week ya 52, wakati mie nilikuwa naelewa inatakiwa iwe week ya kwanza, pamekaaje hapa???? watalaamu saidieni.
     
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,978
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    No pan, angalia vizuri ... .... .... .... .... ....
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeangalia mpaka sasa inaonesha hivyo, hebu kama unakisimu cha kitochi au simu inayoonesha tarehe na week wewe cheki, ila usitumie smart phone. Nadhani kuna tatizo! au watalaamu wafafanue
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ni kwasababu most of the days za hii week zilifol under week 52 ya mwaka 2011,,, its only today that has fallen on week 1,year 2012, na calender ya simu imekua programmed kusoma ivo kaka, kwamba the majority days first
     
  5. a

    ammah JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na mimi yangu inaonyesha hii ni wiki ya 52
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    wiki 01 ya 20!2 inaanza kesho Jumatatu
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shukrani wakuu!!
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    jamani mbona jambo jepesi tu hilo? Kama kalenda ya simu yako inasema week start ni Mo day ujuwe leo siyo Monday.
     
Loading...