Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

01/04/2012

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kamzuzu, Mar 31, 2012.

  1. K

    Kamzuzu Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ambayo Wana Arumeru wanapiga kura kumchagua mwakilishi wao bungeni,naamini muda wa mabadiliko umewadia tuelekee katika maendeleo chanya ya nchi yetu miaka hamsini ya uhuru imetufungua kujua nchi inaelekea wapi wapiga kura wa Aremuru ndio wataamua maisha yao yawe ya gharama gani kwa kumchagua mtu atakayewapigania kutoka katika umasikini ,TUNAHITAJI MABADILIKO,"MUNGU IBARIKI TANZANIA NA ARUMERU MASHARIKI"wajinga mtasherehekea cku yenu uchaguzi hautawaathiri,AMEN!!
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana.
     
  3. K

    Kikulacho Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli ndg.
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamanda hiyo ni kweli
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pamoja mkuu.
     
  6. y

    yplus Senior Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To day is My Birthday
    I m Happy because i m in Arumeru,Voting for Josh and is the Historical phenomenon to me.

    Happy birthday to me,Happpy birthbay to me...
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    happy birthday
     
  8. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ushawishi na vishawishi vilikuwa vingi. Tunamuomba Mungu awaongoze wanaArumeru mashariki kwa amani na utulivu. Amen.
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Happy Birthday.

    Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,854
    Trophy Points: 280
    Binafsi hii Siku naichukulia kwa aina ingine kabisa.
    Naona kama ni Siku ya "mtego" kwa Wana-Arumeru.


    Why??
    Leo ni SIKU YA WAJINGA duniani, including Arumeru.
    Ndio kipimo cha Kuamini Wana-Arumeru ni wajinga kiasi gani.

    Utakua ni mjinga ukiamini kua nitakuletea Maji wakati aliekuahidi mwanzo na hakukuletea nilikua nae muda wote (Marehemu Baba). Haya mambo ndio waliyoyakataa Wamafia kwa kumtosa Omary Kimbau wakati baba yake alipitia huo Ubunge na hakufanya kitu.

    So hii siku ya leo ni ya kuwapima Wameru Kama wamepumbazika vipi.
     
Loading...