JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Fursa za kibiashara zilizopo Kenya/Tanzania

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. Kivumah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2008
      Posts : 2,299
      Rep Power : 5385
      Likes Received
      801
      Likes Given
      760

      Default Fursa za kibiashara zilizopo Kenya/Tanzania

      Wakuu Naomba tutumie Uzi huu ku-post fursa za kibiashara zilizopo kwa jirani zetu Kenya ambazo watanzania tunaweza kuzitumia vivo hivyo kwa zilizopo Tanzania.Kwa kuchokoza, huko Kenya maeneo ya Mombasa inasemekana kuna kuna soko zuri la Karanga mbichi, Wakenya hebu tuelezeni kuhusu hilo


    2. Kikwajuni One's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Posts : 2,248
      Rep Power : 807
      Likes Received
      463
      Likes Given
      24

      Default

      Quote By Kivumah View Post
      Wakuu Naomba tutumie Uzi huu ku-post fursa za kibiashara zilizopo kwa jirani zetu Kenya ambazo watanzania tunaweza kuzitumia vivo hivyo kwa zilizopo Tanzania.Kwa kuchokoza, huko Kenya maeneo ya Mombasa inasemekana kuna kuna soko zuri la Karanga mbichi, Wakenya hebu tuelezeni kuhusu hilo
      Fursa nyingi zipo Tatizo urasimu upande wa Tanzania,ukifika mpaka utajuta kuwa na biashara,ni kama umebeba kitu cha haramu,utakavyohangaishwa,na maofisa husika.

    3. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 4,203
      Rep Power : 1396
      Likes Received
      800
      Likes Given
      1619

      Default Re: Fursa za kibiashara zilizopo Kenya/Tanzania

      Kaka hata unga wa sembe toka TZ ni mali huko Kenya kwani huko kuna dona tu,nina jamaa zangu ambao huniagizia niwatumia unga wamahindi huwa nawanunulia pale Manzese na hufurahia sana,pia pumba za mahindi ni biashara nzuri Kenya hasa kwa ajili ya chakula cha mifugo kwani kama nilivyosema hapo mwanzo wenzetu husaga unga wa dona kwa hiyo huwa hawana pumba,kuna Wakenya huja Manzese na hujaza malori hizo pumba.
      Kama alivyosema mdau tatizo ni vibali huko mipakani,usumbufu ni mkubwa,hizo biashara huenda mjomba au shangazi wako awe waziri ndipo utafanikiwa
      MFUNGWA HACHAGUI GEREZA

    4. Biznocrats's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 5th April 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 452
      Rep Power : 0
      Likes Received
      26
      Likes Given
      29

      Default Re: Fursa za kibiashara zilizopo Kenya/Tanzania

      Fursa nyingine hii hapa changamkia Become an owner gratuitously.

    5. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...