JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Magezeti ya Tanzania Mtandaoni:

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Baba_Enock's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Location : "On-board MH370"
      Posts : 6,220
      Rep Power : 2041
      Likes Received
      1410
      Likes Given
      1539

      Default Magezeti ya Tanzania Mtandaoni:

      Kwa muda mrefu nimekuwa nikifuatilia uwepo wa magezeti ya Tanzania kwenye "Internet" kwa zaidi ya Miaka 10 na zaidi sasa - Na mimi ni mmojawapo wa wa-Tanzania wa kwanza kuchapisha gazeti moja kwenye "Internet" - tatizo langu kubwa ni kwamba uchapishaji wa haya magazeti mtandaoni umebakia kuwa "business as usual"! hakuna chembe ya ubunifu hata kidogo na wakati mwingi "websites" huwa hazipatikana:

      Re: mwananchi.co.tz

      jtablesession::Store Failed
      DB function failed with error number 1062
      Duplicate entry '1-' for key 2 SQL=INSERT INTO `jos_session` ( `session_id`,`time`,`username` ,`gid`,`guest`,`client_id` ) VALUES ( 'f059c4e38ae0dfd39275b3f1142da 011','1281364997','','0','1',' 0' )
      Tatizo ni nini hasa?

      "
      Msidanganyike; Mazungumzo mabaya huharibu tabia njema. "


    2. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,005
      Rep Power : 22198
      Likes Received
      1101
      Likes Given
      1002

      Default Re: Magezeti ya Tanzania Mtandaoni:

      Leo nimecheki majira na mwananchi nkaambulia patupu
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    3. Ngongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2008
      Location : Mlima Meru
      Posts : 6,262
      Rep Power : 6541330
      Likes Received
      3637
      Likes Given
      4962

      Default Re: Magezeti ya Tanzania Mtandaoni:

      mwananchi kuna virus

    4. Ramthods's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2009
      Posts : 458
      Rep Power : 660
      Likes Received
      74
      Likes Given
      68

      Default Re: Magezeti ya Tanzania Mtandaoni:

      Kama kawaida yetu watanzania, profession hazitiliwi maanani. Magazeti mengi yana cheap websites, zipo chini ya kiwango na hakuna web masters au consultants wa kuhakikisha uendelevu wa hizi tovuti. Kwa kifupi, wengi wanafanya tu, ila hawajui jinsi ya kufanya.

      Ila sishangai sana kwa sababu watanzania mambo yetu mengi ni ya kubahatisha tu, bora liende.
      .... ukiniazima tochi mchana haitanisaidia ....

    5. mwanatanu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2008
      Posts : 754
      Rep Power : 790
      Likes Received
      61
      Likes Given
      128

      Default Re: Magezeti ya Tanzania Mtandaoni:

      Quote By Ramthods View Post
      Kama kawaida yetu watanzania, profession hazitiliwi maanani. Magazeti mengi yana cheap websites, zipo chini ya kiwango na hakuna web masters au consultants wa kuhakikisha uendelevu wa hizi tovuti. Kwa kifupi, wengi wanafanya tu, ila hawajui jinsi ya kufanya.

      Ila sishangai sana kwa sababu watanzania mambo yetu mengi ni ya kubahatisha tu, bora liende.
      Tuliwaita "NYANG'AU" sasa wameingia na ndio hao watatuamsha au tutaendelea kulala....siyo magazeti tu hebu pitia tovuti zetu za wizara nazo ni kichefu chefu mtupu
      This country there are too many politicians who believe,with a conviction based on experience,that you can fool all of the people all of the time.~Franklin P. Adams

    6. Kansime

      Clean9

    Similar Topics

    1. biashara ya mtandaoni
      By poposindege in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 6
      Last Post: 27th May 2011, 10:58
    2. Mume au mke wa mtandaoni
      By Dear in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 22
      Last Post: 30th June 2010, 13:39
    3. Google Tanzania angalieni hii Graphical User Interface na contents za mtandaoni
      By Raia Fulani in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 16
      Last Post: 9th June 2010, 23:45
    4. Vyanzo vya Habari vya Magezeti Mengine
      By Kichuguu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 24th October 2007, 22:19

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...