JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wizara ya Kazi, Ajira na maendeleo ya vijana- Tovuti yenu inatia aibu

    Report Post
    Results 1 to 2 of 2
    1. Sisimizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th November 2009
      Posts : 384
      Rep Power : 643
      Likes Received
      10
      Likes Given
      14

      Default Wizara ya Kazi, Ajira na maendeleo ya vijana- Tovuti yenu inatia aibu

      Ndg zangu, leo nimepitia tovuti hii: The Tanzania National Website, unapofungua tu unakutana na maneno yanayosema " Today is 27th November 2009". Hii ni aibu. Yaani wataalamu wenu wameshindwa kuseti tovuti yenu iwe inashindwa hata kukumbuka tarehe???? Kama mmeshindwa kuweka taarifa zinazokwenda na wakati, hata tarahe nayo mmeshindwa kuseti vizuri.

      Huu ni uzembe.


    2. Ramthods's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2009
      Posts : 480
      Rep Power : 686
      Likes Received
      90
      Likes Given
      74

      Default Re: Wizara ya Kazi, Ajira na maendeleo ya vijana- Tovuti yenu inatia aibu

      Ndio hivyo tena ndugu yangu, nchi ya kitu kidogo hakuna la maana linalofanyika. Pole kwe kukwazika. Wataalamu wapo, ila hawapewi nafasi kwa sababu wengi wao sio watoto wa wakubwa!
      .... ukiniazima tochi mchana haitanisaidia ....

    Similar Topics

    1. Replies: 24
      Last Post: 11th April 2012, 06:41
    2. Kwa serikali, uhamiaji na wizara ya kazi ajira na vijana,
      By Chasha Poultry Farm in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 12th November 2011, 22:17
    3. Bajeti ya Wizara ya Kazi na Ajira
      By PrN-kazi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 15
      Last Post: 5th August 2011, 22:51
    4. Daruso- website yenu inatia aibu
      By Mtazamaji in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 4
      Last Post: 9th February 2011, 22:04
    5. Wizara ya kazi: Tatizo la ajira nchini lapungua toka 16% mpaka 13%
      By Hofstede in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 13th December 2008, 09:48

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...