JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 44
    1. poul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 364
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      biashara ambayo inaweza lipa, angalau hata elfu kumi kwa siku...naomba mawazo kwa wanaofanya na wanaoona wengine wakifanya.


    2. hbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 302
      Rep Power : 528
      Likes Received
      82
      Likes Given
      75

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      Quote By poul View Post
      biashara ambayo inaweza lipa, angalau hata elfu kumi kwa siku...naomba mawazo kwa wanaofanya na wanaoona wengine wakifanya.
      Zipo nyingi sana inategemea na ujuzi ulionao kwenye iyo kompyuta

    3. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 788
      Rep Power : 618
      Likes Received
      94
      Likes Given
      96

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      Unloking/flashing modems, data card & mobile 4ns.
      Kuburn mizik, huduma ya Internet
      skod likes this.

    4. poul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 364
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Zuia Sayayi View Post
      Unloking/flashing modems, data card & mobile 4ns.
      Kuburn mizik, huduma ya Internet
      nimeipenda hiyo ya kuflash, utaalamu wake ni kazi sana kiasi cha kuitaji mtu wa kunifundisha au ni kitu naweza kujifunza mwenyewe tu.

    5. sijui nini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2010
      Location : home
      Posts : 1,865
      Rep Power : 7709
      Likes Received
      560
      Likes Given
      480

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      ukiwa na utaalam wa vitu japo kidogo tu kuhusu pc hata kabla hujafungua biashara utakuta watu wenyewe wanakufuata mkuu...so inategemea na ujuzi wako katika pc..
      Samaritan likes this.
      "Every person tells minimum 4 lies per day i.e. approx 1460 a year!! & the most common lie is "I m fine"!

    6. JF SMS Swahili

    7. poul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 364
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By hbi View Post
      Zipo nyingi sana inategemea na ujuzi ulionao kwenye iyo kompyuta
      ujuzi wangu ni wa matumizi ya kawaida tu sio upande wa maintanance..

    8. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 788
      Rep Power : 618
      Likes Received
      94
      Likes Given
      96

      Default

      Quote By poul View Post
      nimeipenda hiyo ya kuflash, utaalamu wake ni kazi sana kiasi cha kuitaji mtu wa kunifundisha au ni kitu naweza kujifunza mwenyewe tu.
      yes hata pekeako waweza jfunza co vgumu it just a fiew mouseclick then after that u done.!
      Ila mpaka uwe na software za ku flash cm/modem

    9. hbi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 302
      Rep Power : 528
      Likes Received
      82
      Likes Given
      75

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      Quote By poul View Post
      ujuzi wangu ni wa matumizi ya kawaida tu sio upande wa maintanance..
      Pia ninaweza nikakupa kazi ya wewe kuniletea mimi wateja kisha unapata asilimia flani kulingana na mteja uliyemleta.... Kama upo chuoni, unaweza kuweka matangazo kua unachapa kazi za watu, yaan mtu anakuletea kazi kwenye makaratasi kisha wewe unmachapia kwenye kompyuta, na unamcharge kulingana na wingi wa kazi yenyewe.. La sivyo ningependa kufaham sehem ulipo ili niweze kukushauri kulingana na mazingira uliyopo
      mfianchi likes this.

    10. poul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 364
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By hbi View Post
      Pia ninaweza nikakupa kazi ya wewe kuniletea mimi wateja kisha unapata asilimia flani kulingana na mteja uliyemleta.... Kama upo chuoni, unaweza kuweka matangazo kua unachapa kazi za watu, yaan mtu anakuletea kazi kwenye makaratasi kisha wewe unmachapia kwenye kompyuta, na unamcharge kulingana na wingi wa kazi yenyewe.. La sivyo ningependa kufaham sehem ulipo ili niweze kukushauri kulingana na mazingira uliyopo
      mi niko nyegezi hapa mwanza.

    11. poul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 364
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Zuia Sayayi View Post
      yes hata pekeako waweza jfunza co vgumu it just a fiew mouseclick then after that u done.!
      Ila mpaka uwe na software za ku flash cm/modem
      hizo software zinauzwa madukani au mpaka kudownload sehemu?

    12. Slave's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2010
      Location : jamiiforums area
      Posts : 4,226
      Rep Power : 60059
      Likes Received
      1718
      Likes Given
      1795

      Default

      Quote By poul View Post
      nimeipenda hiyo ya kuflash, utaalamu wake ni kazi sana kiasi cha kuitaji mtu wa kunifundisha au ni kitu naweza kujifunza mwenyewe tu.
      poul kwenye sread yako ile uliyokuwa unatafuta mtu wa kukufundisha ufundi wa simu nilikuwekea link ya forum ambapo unaweza kusaidiwa kwa kiasi na ukapata mwanzo mzuri, kuhusu computer kuifanya mtaji wa kukuingizia japo elfu kumi mie naungana na bwana mkubwa hapo juu alie sema kuwa inategemea na ujuzi wako ktk computer. Ninacho fahamu ni kwamba computer ambacho kinafanya kazi nyingi pengine kinaweza kuwa ndio kinacho ongoza, kama unaweza kupata chumba cha ofisi fanya hivyo afu utafute fundi uwe nae hapo.

    13. Iyokopokomayoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 1,590
      Rep Power : 871080
      Likes Received
      336
      Likes Given
      639

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      1. Jifunze ku-design website/blogs. Ukipata wateja 2 kwa mwezi inatosha.
      2. Uza vitu vya wengine online (utalazimika uwe na kamera), unaweza kuuza nguo mpaka nyumba. Kuuza online vitu tumia social networks kama facebook, twitter, jamiiforums n.k. Usikae facebook kuuza sura tu, ifanye fb ikupe kipato, cha kwanza uwe na marafiki wengi.
      Last edited by Iyokopokomayoko; 30th April 2013 at 11:53.
      Madiba and muuza ubuyu like this.
      Dawa inayotibu kabisa UKIMWI ipo, wasiliana na mimi kwa njia ya PM au [email protected]

    14. Mboganyiru's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd March 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 413
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By iyokopokomayoko View Post
      1. Jifunze ku-design website/blogs. Ukipata wateja 2 kwa mwezi inatosha.
      2. Uza vitu vya wengine online (utalazimika uwe na kamera), unaweza kuuza nguo mpaka nyumba. Kuuza online vitu tumia social networks kama facebook, twitter, jamiiforums n.k. Usikae facebook kuuza sura tu, ifanye fb ikupe kipato, cha kwanza uwe na marafiki wengi.
      kaka hii inakuaje, nimeipenda!!
      Msingida and Sajy like this.

    15. Sajy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Location : next door
      Posts : 1,043
      Rep Power : 612
      Likes Received
      125
      Likes Given
      164

      Default

      nakushauri uende kozi ukapige microsoft office zote.. Kama unazijua.. Then funga safari nenda karibu na chuo chochote ukale hela... Hasa hasa kwenye kale kaupande ka TABLE OF CONTENTS..

    16. chaUkucha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : City Centre
      Posts : 1,379
      Rep Power : 675
      Likes Received
      232
      Likes Given
      90

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      bila kusahau kuingiza nyimbo kwenye simu pamoja na kuburn CD alafu computer yako unaijaza movie za ukweli unauza

    17. poul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 364
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Sajy View Post
      nakushauri uende kozi ukapige microsoft office zote.. Kama unazijua.. Then funga safari nenda karibu na chuo chochote ukale hela... Hasa hasa kwenye kale kaupande ka TABLE OF CONTENTS..
      mi nna ka certificat kwenye microsoft office cjui kanatosha
      Sajy likes this.

    18. poul's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 56
      Rep Power : 364
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By basat View Post
      bila kusahau kuingiza nyimbo kwenye simu pamoja na kuburn CD alafu computer yako unaijaza movie za ukweli unauza
      movie za kibongo? si ntafungwa jamani.

    19. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 788
      Rep Power : 618
      Likes Received
      94
      Likes Given
      96

      Default

      Quote By poul View Post
      hizo software zinauzwa madukani au mpaka kudownload sehemu?
      waweza pia kuzdownload

    20. Slave's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2010
      Location : jamiiforums area
      Posts : 4,226
      Rep Power : 60059
      Likes Received
      1718
      Likes Given
      1795

      Default

      Quote By Zuia Sayayi View Post
      waweza pia kuzdownload
      ufs,jaf,infinity,volcano box nazo zinadownlodiwa?

    21. Nyasiro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Location : Dar es Salaam, Tanzania
      Posts : 1,141
      Rep Power : 1627
      Likes Received
      435
      Likes Given
      190

      Default Re: biashara gani unaweza kuifanya kwa kutumia kompyuta km mtaji..

      Piracy
      ---Download FREE English-Swahili-English Dictionary and Other Programs---
      www.esedictionary.com

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...